Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mấy pro chỉ mình cách tút ảnh tự sướng đi >"<!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi superale, 11/11/12.

Lượt xem: 3,881

1. superale Thành viên cấp 1

Tình hình là mấy đứa bạn up toàn hình tụi nó lên face, mình xấu nên không dám up bao giờ cả, tụi nó chọc miết. Hôm nay nhờ mọi người chỉ hộ mình cách tút ảnh tí có gì mình khỏi bị chọc ^^ (tẩy mụn, trắng da,,, ) . Mình có lên google search thử nhưng mấy cách toàn thấy ảnh nó giả quá, giúp mình nha >"< !!!

...
  2. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Mình trước khi biết đến PTS thì có dùng PhotoScape để tạo hiệu ứng và lend màu. Nói chung nó dễ sài hơn PTS nhiều, chịu khó mày mò tí là ảnh đẹp lên nhiều liền.
    Đây là cái hình đầu tiên mình nghịch bằng Scape :D
  3. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

qtrọng là phải có tý gọi là ăn ảnh thì ảnh mới đẹp đc.
    chứ cho vào pts bóp chỗ này nắn chỗ kia thì chả ảo
    còn mụn vs da mặt thì xử lý tốt.
    nolove2208 thích bài viết này
  4. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

blur vào là ảo tung chảo [​IMG]
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn cứ send ảnh lên đây, team gắn mặt phồng tôm vào là cái đám trên ấy hết dám chọc, đấm phát chết luôn [​IMG]
    superaleLynhNg0 thích bài viết này.
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

7. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

iu rồi đới :">
  8. LynhNg0

LynhNg0 Thành viên cấp 1

lên mạng dow cái phần mềm blend ảnh giống như Instagram, lừa tình hay phết :))
  9. DAO THI ANH TUYET

DAO THI ANH TUYET Thành viên cấp 1

mún da trắng mặt mịn thì vào picmonkey.net , mày mò xíu là chỉnh được.. mình toàn thấy con bé e họ mình vào đó chỉnh, một hồi da trắng mặt xinh liền =))
  10. Đình Nhất

Đình Nhất Thành viên cấp 2

Theo mình thì con trai chụp ảnh ts làm giề :)
    Con gái thì nó thích chăm chút nhan sắc, rồi thì up ảnh lên cho mọi người khen thế này thế nọ.. Còn con trai thì cần đếch gì mấy thứ nhảm nhí ấy :))
  11. Kennysirius

Kennysirius Thành viên cấp 2

để lừa tình thì tốt nhất là chỉ xóa mụn với cân chỉnh lại độ sáng nếu cần..........................................còn không nhằm mục đích đó thì...bác nhìn avt em thế nào =)))))))
  12. Jems

Jems Mới đăng kí

download meitu xiuxiu nha bạn nha ;))
    xiuxiu.meitu.com/

tiếng Trung ko thôi nhưng edit ảnh đẹp lắm, bạn nhìn icon từ từ quen ;))
  13. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

có cái máy ảnh xịn, chụp ảnh phải rõ nét thì lên face mới đẹp được chứ :))
  14. superale

superale Thành viên cấp 1

^^, thánh tôm vào thì chuẩn ^^
  15. long tran

long tran Thành viên cấp 2

lắm vozer thế =.='
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn