Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mấy tấm ảnh cho giáng sinh mùa hè mong các bạn góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tonny Ha, 18/12/12.

Lượt xem: 1,932

1. Tonny Ha Thành viên cấp 2

Mình mới tham gia diễn đàn ngày hôm nay, mặc dù theo dõi diễn đàn hàng ngày qua facebook, nhưng hôm nay mới dám trưng lên đây vài tấm, mong mọi người góp ý cho, có sai xót gì trong quá trình post ảnh hay ảnh có vấn đề mong các bạn chỉ giáo cho #:-s
    p/s: Mình vẫn chưa rõ cách post ảnh mong mọi người bỏ quá cho, :-svà ở úc khùng đang là mùa hè các bạn nhé, nhắc trước không lai cười mình khùng>:P
    #5 ( tấm này xấu quá, chỉ là thử máy lúc chụp, mọi người ném gạch ít ít thôi ah)

...
  2. Tonny Ha

Tonny Ha Thành viên cấp 2

huhu gạch đá đâu hết rồi ạ :-ss:((
  3. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

là màn hình tớ có vấn đề hay là ảnh dẹt ra như vậy? hay là mặt mod vuông như vậy? 8-}
    pic cuối nhìn vui, mà hơi rung ;)
  4. Hoang pro

Hoang pro Mới đăng kí

oh!! nhìn ko ổn lắm..Like pic cuối :)
  5. Tonny Ha

không phải do mod đâu bạn à, do ảnh khổ lớn quá khi chuyển link qua đay bị resize lại nên hình bị thế đó bạn
  6. Tonny Ha

thế là mấy pic đầu đều không ổn à bạn
  7. babysocola

babysocola Thành viên cấp 1

Ko thích cách chỉnh da :( mất độ tương phản quá
  8. Trinh Cong Duc

Trinh Cong Duc Thành viên cấp 2

Giáng sinh lại ăn mặc mát mẻ thế này =)) chết cóng mất
  9. Tonny Ha

mình cũng thấy có phần không hợp lý, giờ mới để ý, cảm ơn bạn
  10. Tonny Ha

mình ở Sydney bạn à, giờ đang là mùa hè, nhiết độ ban ngày la 40 độ mặc quần đùi áo may ô ra ngoài đường thôi còn ban đêm là 16 độ đắp chăn bông:-j
  11. Po Po dễ thương

Po Po dễ thương Mới đăng kí

like pic đầu ...pic cuối rung wá :|
    Tonny Ha thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn