Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Menu & Namecard

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Whale Design, 2/11/12.

Lượt xem: 4,894

1. Whale Design Banned

Một số mẫu menu và namecard. các bạn nhận xét

và một mẫu namecard dựa trên mẫu namecard sáng tạo cho photographer. Mình áp dụng vào máy Canon Power shot G12 với sự khác biệt và sáng tạo riêng cho dòng máy này.​
    Và banner cho sự kiện ưu đãi cho khách hàng thiết kế của Whale Design

...
    Dung Jin, nga ngố, Phạm Gia Vang4 người khác thích bài viết này.
  2. Bao

Bao Thành viên cấp 2

nhìn chuyên nghiệp thế... mẫu namecard cuối nhìn lạ + độc... like cho ý tưởng sáng tạo :D
    Whale Design thích bài viết này
  3. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Nice....Chỉ có cái card cuối có cái nền ko hợp lắm....nền gỗ và viền trắng làm nó mất tính chuyên nhiệp đi roài...;)Bản thân mấy cái máy ảnh là ảnh vẽ ánh sáng nhiều hướng khi bạn shadow xuống nó nhìn hơi kì ^^/

Nhưng mấy cái còn lại đẹp lắm bạn ak`...Thik nhất cái meny đầu tiên, đỏ trắng đẹp^^
  4. Whale Design

Whale Design Banned

Tính cho cái b
    tính cho cái background khác mà cái ổ cứng tự nhiên bung ra đúng lúc nên thôi chọn đại tấm đấy
  5. Whale Design

Whale Design Banned

cảm ơn bạn nhé
  6. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Mình nghĩ dùng 1 cái nền gì đó (nền noise chẳng hạn)màu đơn sắc sẽ đẹp hơn, vì trong ảnh điểm nhấn đã là màu đơn sắc hết oài...^^
  7. Whale Design

Whale Design Banned

vâng. cảm ơn bạn đã góp ý
  8. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

kiểu name card cuối mình đã từng thấy
  9. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

Mình thích 2 cái trên, vì nhìn vào thấy ra chất ẩm thực lun, còn cái dưới hơi tham họa tiết. he, cảm nhận riêng thế thôi
  10. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nếu được nhấn nút Like 2 lần , mình cũng sẽ nhấn cho mà xem !
    Pro :like::like:
  11. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

Mình thích hai cái trên vì nhìn nó ra chất ẩm thực luôn, còn cái dưới hơi tham họa tiết, cảm nhận riêng thôi.
  12. Whale Design

Whale Design Banned

cảm ơn bạn nhiều lắm. cảm ơn cho bạn 2 lần luôn
  13. Whale Design

Whale Design Banned

đâu có họa tiết nào đâu bạn?
  14. Whale Design

Whale Design Banned

up thêm một số sản phẩm
  15. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

Trong thiết kế thì mảng mầu, tờ ram, chữ đều là họa tiết để trang trí bạn à. Chỉ chọn font thôi cũng đủ ra chất ẩm thực, chất doanh nghiệp, chất công nghệ thông tin... chưa kể tới mầu sắc
  16. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

Họa tiết là cái máy ảnh, nó lặp lại quá nhiều, nên bị nát, lại thêm cái sàn gỗ lằng nhằng. Ý mình là thế.
  17. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

bạn dùng AI hay ID vậy, mấy cái name card thì hơi bình thường và đơn giản quá
  18. Whale Design

Whale Design Banned

Lâu lắm mới up!!!!!!!! Logo vẽ theo yêu cầu khách hàng​
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn