Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

MENU quán Cafe

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi JangJunKim, 6/7/14.

Lượt xem: 8,454

1. JangJunKim Thành viên cấp 2

Mọi người cho mình nhận xét về bố cục, màu sắc và ý tưởng của Menu quán cafe như này dc chưa ạ,
    mình lần đầu làm về mảng này nên không rõ lắm. Mình cảm ơn :)

...
  2. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

nói thật nhé ==" đau mắt quá :(
    Katy2309 thích bài viết này
  3. JonasBui14

JonasBui14 Thành viên cấp 1

Phía góc trện trái có cái mặt trăng hay gì vậy bạn. Nhìn nhìn chi tiết dư với lại công nhận là "đau mắt" thật đó bạn.
    JangJunKim thích bài viết này
  4. JangJunKim

JangJunKim Thành viên cấp 2

Có thể góp ý cho mình là nên sửa gì được không ạ :(
  5. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

bạn nên sửa lại font chữ dễ đọc ko rối, màu nền sáng quá, nhìn cùi cùi và hơi hoa hòe.
    Có thể bạn nghĩ font chữ đẹp, nhưng nếu khách hàng nhìn vào thì họ ko quan tâm đêan cái đẹp đấy, mà họ quan tâm đến làm so để chọn ra đồ uống nhanh nhất
    reddevils, JangJunKimKaty2309 thích bài viết này.
  6. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Màu sắc đơn điệu quá. Cứ làm font bt cho dễ đọc. Thêm tí shadow cho dễ nhìn.
    reddevilsJangJunKim thích bài viết này.
  7. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

mình nghĩ là nên thêm hình ảnh minh họa. :3
  8. reddevils

reddevils Mới đăng kí

font chữ của bạn dùng để design 1 vài dòng đơn giản thì được, chứ làm menu như này thì ko nên dùng font chữ này nhé
  9. JangJunKim

JangJunKim Thành viên cấp 2

ZouG4FP.jpg Mình thấy font này có vẻ ổn :D
  10. JonasBui14

JonasBui14 Thành viên cấp 1

Chữ Coffee viết sai kia bạn, canh đầu dòng của phần Nước giải khát chưa đều. Với mình thấy cái hình tròn đen đen bên góc không hợp lắm bạn ơi, bỏ đi luôn hay chuyển về cùng tone màu thì ổn hơn đó :like:

Ủng hộ diễn đàn