Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

MÈoception

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Scop_rti, 24/9/13.

Lượt xem: 2,444

1. Scop_rti Thành viên cấp 1

2015

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/2/15
    jynftu, Gooner DesignerĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thích tấm này :D
  3. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

thích mỗi #6
    ps: lens fix 50 hả bạn? làm vài tấm chân dung vô topic này show hàng đê ^^!
  4. Scop_rti

Scop_rti Thành viên cấp 1

tks các bác đã xem :).Có chút thế này em muốn nói: topic này em ko phải là lập để post ảnh của ống kính hay nhận like, comment về tấm này khác, mà em lập vì 1 số lý do nhất định. Cho nên cách blend hay chụp thì không thuộc 1 tiêu chuẩn nào cả. và tấm 6 chỉ là tấm ngoài, em retouch bình thường:) nên em mới ẩn nó đi. Về post ảnh chân dung thì em có 1 ít về canon 50 1.8 trong flickr. các bác k ngại thì vào đó xem ) còn em sẽ k post trong này nữa .Có gì ko phải các bác bỏ qua cho.
  5. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Đúng fix 50 rồi, bokeh ngũ giác :))
  6. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

thế lý do nhất định của bạn là gì vậy?
    lý do mà bạn ko post hình trong này nữa?
    nói chung là mình thích hình nào thì cmt hình đó thôi, tự nhiên mới có 2 người cmt cùng 1 nội dung mà bạn nói ko post nữa thì nghe cũng nhột nhột, chẳng biết phải mình lỡ lời gì ko :v
  7. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

píc cuối có hồn .. mấy píc kia cũng đẹp.. nhưng em ko thích cái đt.. mà em lại thích em trong đt ấy :D :D ... combo gì thế bác
  8. Scop_rti

caphefin : bác hiểu nhầm ý em rồi))) bác vào tường nhà em là thấy)))! Và có 1 số lý do em mới post lại ở VDs đó , ko phải là em vì comment mà ko post)). và ai thích gì là quyền tự do mà))
  9. Scop_rti

Tít Xù: thay mặt mẫu tks và điện thoại mình ko thích điều này)))
    mình chụp bằng 550d và 50 1.8
    Tít Xù Xấu Zai thích bài viết này
  10. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

e k hiểu ý tưởng bác lắm
    Mèoception - tức là bác lấy theo ý tưởng conception, hình lồng hình, người lồng người đúng k, nhưng mà e chưa thấy thế @@
    2 nữa là bác post 3 cái chả khác gì nhau cả :)) e chưa hiểu ý bác
  11. Scop_rti

HÌ, mỗi tấm đều khác nhau :)), nhưng mà do trước khi chụp đã được nhắc là chụp "kiểu này này" nên em mới dùng fix50 bắn cho phông tòe loe và để lại bokeh :))
    Và cái này em chỉ cần 1 người hiểu thôi :P.vì đây ko phải em khoe ảnh chụp =))
  12. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

thế bác up vì lí do gì ạ
  13. Scop_rti

em up vì đã hứa là tạo 1 bộ. MÈo ception )) với tone MEotage)). Nói vậy chắc bác ko hiểu. Đại khái vậy đi....)))
  14. LeeOttawa

LeeOttawa Thành viên cấp 1

Càng kéo e càng thất vọng vì nghĩ xuống dưới sẽ gặp mod trong đt :v :v
  15. Tít Xù Xấu Zai

Tít Xù Xấu Zai Thành viên cấp 2

16. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Nếu ko dự nhầm. Chủ thớt ở Nga. Và người trong ảnh là gấu. Hứa với gấu làm 1 bộ và post lên đây, để lưu trữ và "theo yêu cầu" của gấu. :v khi chụp là chụp theo ý tưởng của gấu đưa ra chứ chủ thớt ko đc tự do sáng tác :3
  17. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

À :v đã hiểu lý do vì sao chủ thớt ko post nữa :v bị mod xoá все bài mà ko 1 lý do nên uất ức ko muốn post thêm gì nữa. Sr vì đã hiểu lầm :v
  18. Scop_rti

LeeOttawa: Hy vọng 1 ngày ko xa mình sẽ post :))
    Nhắng: bác đổi tên thành Dự được đó :)))

Ủng hộ diễn đàn