Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Miền bắc] Đăng ký offline nhân ngày tận thế + noel

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi thanhluan, 18/12/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 19,057

1. thanhluan Thành viên cấp 4

Tình hình là sắp tận thế cũng gần trùng với dịp noel nên Vietdesigner sẽ tổ chức ọp ăn mừng noel và chào đón tận thế ở cả 2 miền Nam - Bắc vào cùng 1 thời điểm...Nêu cao tinh thần thà chết một đống còn hơn sống một mình =)).

Trong miền nam sẽ đích thân admin tổ chức, ngoài này sẽ do mình làm...
    Lịch trình sẽ như sau:

18h30 - 19h Tối ngày 23/12/2012 chúng ta sẽ tập trung ở cafe Avalon Café Lounge gần bờ hồ hoàn kiếm: chi tiết đây nhé mọi người:
    http://kenh14.vn/xem-an-choi/mot-avalon-cafe-lounge-giua-long-pho-co-20120802060557887.chn

ĐÃ ĐẶT CHỖ TRƯỚC, Nhưng phải có mặt đúng giờ không thì sẽ bị cancel sau 15p...nên mong mọi người đi đúng giờ giúp mình nhé. và mình cần nhờ 1 bạn chắc chắn đến sớm được, vì mình phải đi chụp cho khách nên ko dám chắc về đúng giờ 100% được...bạn nào có thể giúp mình thì pm mình luôn nhé. thanks

19-19h30 anh em gặp gỡ giao lưu chém ró...
    19h30 chương trình bắt đầu...(sẽ nhờ bác cudiandem làm trưởng ban đạo diễn kiêm nhân viên ;)) )

khoảng 20h-20h30 mọi người sẽ cùng nhau dạo phố phường và chụp những bức ảnh noel thật đẹp...cũng có thể là những bức ảnh cuối cùng nếu có tận thế =)) - photographer thì nhiều vô đối: đạt xitroo, cudiandem, Thắng bụng to...vv và vv anh em nào có máy thì cứ mang hết đi nhé, ko cần biết eos hay kts hoặc điện thoại có tính năng chụp ảnh cũng được...càng nhiều càng tốt :)). Đạt xitroo có tiện thì mang trip đi làm vài tấm phơi đêm nhỷ, cho các mẫu cười rách miệng luôn.

Các bác các thím có gấu gì thì đem hết đi làm mẫu nhé. các baby đi thì sẽ khỏi phải hối tiếc vì không những được giao lưu học hỏi mà còn được chụp ảnh noel đẹp lung linh từ những tay máy chuyên nghiệp (hôm đấy tớ sẽ hy sinh thân mình làm mod =)) )

sau khi đi dạo và chụp choẹt mệt nhoài thì tùy độ máu của mọi người chúng ta có thể đi tiếp tăng 4-5 karaoke, phượt phơi đêm...vv

Tất cả mọi người đi ọp không những được gặp gỡ, giao lưu, kết bạn, chụp ảnh noel mà còn có cơ hội nhận được những bức vẽ chibi vô cùng dễ thương từ bạn Tử Sa, hãy tham gia để không bỏ lỡ bất kỳ cơ hội nào nhé.

À nếu ai rảnh mà đi được từ chiều thì có thể đi đến sớm đi chụp hoàng hôn tại cầu Long Biên với bác Xuân giang nhé :)

Và nhớ là bất kể thành viên của VDs hoặc không phải của VDs, biết về đồ họa hay không đều được tham gia.

Mọi người có thể liên lạc với mình theo số này: 0985.015.094 hoặc số cũ nếu ai đã có.
    hẹn gặp tất cả mọi người vào cuối tuần này nhé :)

Mọi người đăng ký và thảo luận ở dưới này nhé.
    form đăng kí:
    Tên thật:
    Địa chỉ: cái địa chỉ này để nếu có ai gần nhà thì liên lạc đi cùng cho tiện, nhất là các bạn nữ.
    số lượng:

update những mem đăng ký

...
    MR.CHAN, boyplay, Mezzazzy3 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hôm qua a bận quá nên mãi chưa làm topic đăng ký offline ở phía nam, thôi thì tí nữa ráng làm 1 bài luôn cho cùng ngày với miền bắc :D
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Chờ anh lâu quá nên iem ngồi dặn văn làm 1 cái trước vậy :D
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nghe câu này thấy khổ thân cho Cậu quá #:-s
  5. thanhluan

Thế bác có đăng ký đi không đấy. có thì đăng ký theo form nhớ...
    mà hôm trước bác có nhớ ông nào hô lần sau mang đàn không nhể
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình lại phải sắp lại lịch rồi . Hôm đấy lại trùng ngay hôm liên hoan lớp mới đau :-<

Có cái ông BEAT bảo mang đàn đó :D Mình nhớ chứ quên sao được ;))
  7. thanhluan

Buối tối cơ mà lo gì...liên hoan lớp sao lại và noel -- ngày đấy là ko liên lủng gì cả chứ nhể...
    có ai biết lão beat ở đâu ko gọi lên hộ tui cái...
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Form này là hoàn chỉnh chưa luân?
  9. pitlamgi

pitlamgi Banned

UHm. Chắc lại phải để tính rồi :((

Ăn đúng hôm đó mới nản :-s
  10. Vu Le

Vu Le Thành viên cấp 2

Cái vụ phượt đêm nghe hay đấy, bác nào có guitar mang đi cho mấu
    ao7892 thích bài viết này
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Form chỉ có trên kia thôi hả thanhluan ? Làm 1 suất để lên gặp thằng bạn Xuân Giang. :))
  12. thanhluan

thế thôi bác ạ.op thôi nên ko cần cầu kì.
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình đăng kí 1 slot nhé.
    Mình học ở Hưng yên nên sẽ đi xe bus lên đó (nếu thiết kế đc xe máy sẽ đi xe máy).
    Mình lưu số dt của bác rồi. Số mình là 01658.659.456 nhé. Nếu có gọi đừng chửi là nháy máy. :))
    thanhluanVu Le thích bài viết này.
  14. thanhluan

Bác mà ko đi là ko có người múa phụ họa,là em tổ chức ném đá tập thể đấy nhá.
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

LẠi còn khoản múa phụ họa nữa à :-?

Lão Ban bao Ny Lông ở đâu nhỉ? Ở Miền Bắc thì hay quá :)) . Hắn múa thoát ý thì thôi rồi :))
  16. thanhluan

Phải có bác múa phụ họa thì mới vui được <:-P
    pitlamgi thích bài viết này
  17. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Tình hình là đi sớm sớm tý còn chụp cảnh hoàng hôn chứ :3 :3
    Tên thật : Nguyễn Xuân "Thật"
    Địa chỉ: Vạn Phúc quê lụa :v :v Hà Đông quận- Hà Nội thành - Việt Nam quốc - Á Châu - Trái đất - Hệ mặt trời - Vũ trụ... :v :v
    File đính kèm : 404 not found :v :v
    Hồng Sơn thích bài viết này
  18. tiendungcntt9x

tiendungcntt9x Thành viên cấp 1

Tên: Đỗ Tiến Dũng Địa chỉ: Cầu Giấy - Hà Nội Làm 1 slot đầu tiên cho máu \:D/
  19. ao7892

ao7892 Thành viên cấp 2

em đăng ký một slot.....
    Tên thật: thanh
    Địa chỉ: .đang trọ ở trên đội nhân :) (có thể bắt xe 09 đi quá đó sớm ....và muộn thì có thể nhờ ai đó cho em đi ké xe về đội cấn và đi bộ về hi:)
    số lượng: 1 ( FA mà :( )
    ah em có lưu sdt của bác rồi...có j em sẽ liên lạc với bác sau
  20. thanhluan

Không đi sớm hơn được bác ạ. vì chủ nhật ngày nghỉ nhiều anh em còn phải đi chụp cho khách. sớm hơn thì chưa về kịp được. em hôm đó cũng đi chụp kỷ yếu cho 70 mạng, chắc phải 5h mới xong được.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn