Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Miễn phí 5 WordPress Theme Cao Cấp Mới Nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Wordpress Theme đẹp tại đây' được đăng bởi IZBlog, 26/5/15.

Lượt xem: 73,916

1. IZBlog Thành viên cấp 2

Khá là lâu rồi tôi mới quay trở lại VDS. Và để tiếp tục giới thiệu tới các bạn những giao diện tuyệt vời cho nền tảng WordPress. Hôm nay, iZblog xin giới thiệu tới các bạn 10 giao diện dành cho các chủ đề, thể loại khác nhau. Một số giao diện có thể đã được tôi chia sẻ nhưng đây là những phiên bản mới nhất.

Lưu ý: Pass giải nén vẫn là izdesigner.com

BeTheme v7.8 - Responsive Multi-Purpose WordPress Theme
    BeTheme - Giao diện wordpress tuyệt vời nhất mà iZdesigner muốn giới thiệu tới các bạn trong ngày hôm nay. Nếu bạn đã và đang sử dụng giao diện này thì đã biết được khả năng của nó là vô hạn. Giao diện này có thể tùy biến ra hơn 100 bố cục khác nhau và sử dụng cho hàng loạt thể loại website khác nhau. Nếu bạn mới lần đầu nghe nói về giao diện này, hãy Demo và cho iZdesigner biết chúng tôi đã sai nhé.

[lock][​IMG][/lock]
    Sahifa v.5.2.0 - Responsive WordPress News, Magazine, Blog Theme
    Sahifa là một trong những giao diện tuyệt vời dành cho WordPress tính tới thời điểm hiện tại. Với thiết kế đa năng, giao diện này nhanh chóng được sự tin tưởng từ người dùng để có thể thiết lập ra hàng loạt bố cục khác nhau nhanh chóng với trình thiết kế Kéo và Thả. Với giao diện này, bạn có thể thiếp lập như một trang tin tức, bán hàng, blog cá nhân, doanh nghiệp ....

Trọn bộ 17 Theme WordPress cao cấp từ Press75
    Được thành lập vào năm 2008, Press75 đã cung cấp các giao diện chất lượng WordPress trong hơn sáu năm qua. Và hôm nay, iZdesigner giới thiệu và chia sẻ tới các bạn 17 giao diện tuyệt vời từ nhà cung cấp này.

Premiumo v1.3 - WooCommerce Shopping WordPress Theme
    Với một phong cách thiết kế thanh lịch và hiện đại, cao cấp Premiumo có tất cả những thứ bạn cần để nhanh chóng thiết lập một trang bán hàng đa năng. Bạn có thể sử dụng theme này để bán quần áo, giày dép, đồ trang sức, đồ điện tử hay thể thao cho cửa hàng của bạn. Đặc biệt là nó tương thích với bất kỳ loại thiết bị như laptop, ipad, điện thoại thông minh hoặc màn hình lớn hơn.

Brooklyn v2.8.6 - Creative One Page Đa Năng WordPress Theme
    Brooklyn là một giao diện One Page tuyệt đẹp cho WordPress với rất nhiều bố cục được thực hiện không giới hạn. Với giao diện này bạn có thể cấu hình cho các thể loại nha: nhiếp ảnh gia, du lịch / cơ quan thiết kế web, tổ chức phi lợi nhuận / môi trường hoặc thậm chí là một nhà sản xuất âm nhạc / video. Bạn có thể dễ dàng biến nó thành trang web cá nhân của bạn.

Sweet Date v2.8.2 - WordPress Theme Hẹn Hò, Kết Bạn
    SweetDate là một chủ đề Premium Wordpress độc đáo, sạch sẽ và hiện đại. Nó là hoàn hảo cho một trang web hẹn hò hay cộng đồng. Sweet Date bổ sung tất cả những thứ bạn cần để tạo ra một hệ thống cộng đồng hoàn hảo.

Như vậy tính ra chúng ta có hơn 20 mẫu giao diện tuyệt vời mà không phải 5 giao diện như cái tiêu đề đúng không ? Nếu có bất kỳ thắc mắc trong việc Download và sử dụng. Hãy để lại ý kiến của bạn bên dưới. Bản thân tôi sẽ hỗ trợ hết mình. Chúc các bạn có những website tuyệt vời.

...
    guestvn94, tienhm39Dennis Luu thích bài viết này.
  2. vietagain

vietagain Thành viên cấp 1

thank bác trước,tải sau :3
  3. noiman

noiman Thành viên cấp 2

liệu những theme này có hợp với wordpress 4.2.2
  4. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

Bạn đùa ah noiman - Tất cả các theme này đều là hàng cao cấp. Chắc chắn sẽ sử dụng được trên wordpress 4+
    noiman thích bài viết này
  5. noiman

noiman Thành viên cấp 2

1 câu hỏi ngu người, sorry nhưng mình mới tập làm wordpress.
    thanks bạn
  6. minhtamht

minhtamht Banned

Đang đói đọc tit này của bạn noiman mà ko nhịn đc cười.
    Thường các theme mới ra lò hoặc ra lò đã lâu mà vẫn nhiều người đang sử dụng thì đều sử dụng được với wp bản mới
  7. zangy93

zangy93 Mới đăng kí

Cái này có phải bác lấy trên theme123 không vậy?
  8. kafe

kafe Thành viên cấp 1

thank bạn

Ủng hộ diễn đàn