Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Miễn Phí Style Proshow Xếp Hình Trái Tim Từ Hình Vuông

Chủ đề thuộc danh mục 'Proshow' được đăng bởi Longbaobao, 24/2/16.

Lượt xem: 9,659

1. Longbaobao Mới đăng kí

Ý tưởng hình trái tim xếp từ hình vuông này là từ một tấm ảnh tớ nhìn thấy trên facebook, tớ thấy hay hay nên đưa nó vào Proshow Producer.
    Bạn nào cần thì kéo về trang trí thêm png và background để style được đẹp hơn

Link tải: [LOCK]https://drive.google.com/file/d/0B5yBUa02mTtId1NrUkRYUG5HS1U/view?usp=sharing[/LOCK]

...
  2. Nhữ Mạnh Hiển

Nhữ Mạnh Hiển Thành viên cấp 1

bạn ơi mình k thấy link
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lần sau lưu ý chèn link download trực tiếp trong bài giùm nha bạn, ko mượn cớ PR nhé. Ko đủ 20 bài chèn link thì cũng có hướng dẫn rồi nhé :)
  4. Longbaobao

Longbaobao Mới đăng kí

PR gì cái link tải google drive bạn ơi. Là do tớ chưa biết chèn link như bạn nói thôi.
    Thank bạn, tớ sẽ tìm hiểu.
    Bạn Nhữ Mạnh Hiển, Ad đã tạo lại link tải ở bài viết rồi đấy.
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/2/16
    Nhữ Mạnh Hiển thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Bạn ko hiểu hay giả vờ ko hiểu vậy? Ai bảo với bạn là PR cái link Google Drive? Nó là cái link download thôi mà.
    Chưa biết là sao? Khi đăng link lỗi nó có thông báo rất rõ hướng dẫn cách đăng link, là do bạn ko thấy hay cố tình ko thèm xem? :)
  6. Longbaobao

Longbaobao Mới đăng kí

Lần đầu tiên tớ đưa link lên thì có thông báo nhưng không nhìn kỹ mấy dòng phía dưới, đợt đó là tớ cmt ở 1 bài viết của người khác sau này còn quên pass và lấy lại nick này nên chỉ nhớ mang máng là đủ 20 bài viết mới được đưa link trực tiếp lên forum. Ok, tớ vừa test lại và đã nhìn thấy dòng chèn link. Sorry nhé.
  7. Longbaobao

Longbaobao Mới đăng kí

Tớ không biết sửa bài viết ở chỗ nào. Tớ cập nhật lại link video YouTube các bạn Ad giúp tớ chèn lên bài viết nhé. Cảm ơn
  8. Phạm Hữu Dư

Có nút Sửa bài ở ngay dưới chân bài viết trên cùng đấy, bạn nhìn kỹ đi. Rồi sửa bài update hết các bài viết link die giúp :)
  9. topken95

topken95 Thành viên cấp 1

A Dư nhiệt tình nhỉ :D - Tks 4 share nha chủ thớt, đang cần để tán gái đây :D

Ủng hộ diễn đàn