Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình cũng bon chen Retouch (nhưng chỉ cho dân Nha Trang thôi)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi DevAng, 19/1/13.

Lượt xem: 1,977

1. DevAng Thành viên cấp 1

Như tiêu đề, mình xin nhận retouch cho những mem nào ở Nha Trang để giao lưu và tìm kiếm trên này có ai là dân Nha Tragn giống mình ko, một cách tìm kiếm đồng hương đó mà. Cảm ơn mọi người ủng hộ

...
    Phúc Đàopitlamgi thích bài viết này.
  2. Des Matsuken

Des Matsuken Thành viên cấp 2

đây :x dân Nha Trang đây :x
  3. DevAng

DevAng Thành viên cấp 1

vậy thì up hình lên đi, mình touch lại cho, hoặc nếu ngại thì gửi mail cho mình: fireeyesvn@yahoo.com
  4. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Sống thế là cục bộ lắm đấy, 64 tỉnh thành ai cũng nghĩ giống bạn thì vdg sẽ ra sao đây ^:)^ [​IMG]
    Panbeo, anhlabeu, handsome912 người khác thích bài viết này.
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình ở Cam Ranh , bạn có nhận Retouch ko :x
  6. conmacodon69

conmacodon69 Thành viên cấp 2

ném hết ngần này gạch vào mặt chủ topic thì sống sao đc mà retouch giúp đồng hương :))
  7. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

452 LHP - Phước Long giao lưu đê :))
  8. Kiku194

Kiku194 Thành viên cấp 2

Dân Nha Trang đây :))
  9. DevAng

DevAng Thành viên cấp 1

làm người phải biết năng lực mình tới đâu, nếu nhận hết thì 1 tay ko thể ôm thế giới đc, nếu bạn nhắm có thể làm hết 1 cách đàng hoàn 64 tỉnh thành thì bạn cứ làm, còn mình thì ko đủ sức, nên tất nhiên ưu tiên quê nhà tốt hơn chứ, ahahha.

Dân Khánh Hòa nhận hết luôn, giao lưu đi thôi

vậy tăng riêng cho bạn vậy nhé

10. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Nghe vụ này có vẻ liên quan đến post nhầm chuồng rồi, mod xem xét thế nào cho move threads này sang Giao lưu - Kết bạn đi
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phân biệt vậy.
  12. Tùng Lò Gạch

Tùng Lò Gạch Thành viên cấp 2

vậy nếu mình người HN nhưng cứ nói là dân Nha Trang thì vẫn được retouch phải hem :v :v
    Hay là phải có 1 bài test nữa :3 :3
  13. handsome91

handsome91 Thành viên cấp 1

đừng hỏi :))
  14. DevAng

DevAng Thành viên cấp 1

tất nhiên là ko phải quá đắn đo về vấn đề này rồi, quan trọng là dân NT với nhau, làm cho vui, còn các bạn nào muốn làm thì cứ đưa vào đây thôi, nhưng thông báo ngay từ đầu vẫn hiệu quả hơn là cứ gửi lên nhiều quá làm ko xuể thì sao mà ôm, rồi lại nghe gạch bay tiếp sao, nói chung, hạn chế vùng để đảm bảo năng lực ổn định vẫn tốt hơn là làm dàn trải
    Phúc Đào thích bài viết này
  15. handsome91

handsome91 Thành viên cấp 1

:))
    C0ld8x thích bài viết này
  16. DevAng

DevAng Thành viên cấp 1

vậy ko ai ý kiến nữa phải ko, các bạn tòan designer mà sao cứ phải xoắn, nếu mình ko giúp đc thì còn các bạn mà, như bạn C0ld8x chẳng hạn

Ủng hộ diễn đàn