Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình mới làm quen với PTS,mong các bác cho ít gạch xây kinh nghiệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Saker Giang, 30/4/13.

Lượt xem: 1,864

1. Saker Giang Mới đăng kí

Như tit đã nói, mình mới mần quen với PTS,tự thấy có rất nhiều lỗi nhưng cũng ráng úp cho các bác chém ạ..hihi..trong hình có e nữa ạ,đây là đám bạn ăn chơi của e

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bạn mắc 2 lỗi cơ bản ..
    Chọn góc ảnh và ghép chưa cân xứng tỉ lệ của cơ thể.
  3. overrage

overrage Thành viên cấp 2

lỗi thứ 3 là chưa điều chỉnh sáng tối, độ tương phản, độ sắc nét của gương mặt đã ghép vào cho tương ứng với poster, nhưng làm cho vui thì tốt rồi .. thích cái slogan của bạn "rót hoặc bị rót, uống hoặc bị uống" :like:
  4. Saker Giang

Saker Giang Mới đăng kí

hehe tks các bác đã góp ý
  5. xauzaihokaiiu

xauzaihokaiiu Banned

Bạn chú ý ở cổ người thứ 2 và thứ 5 từ phải qua nhé, gần như 'đầu lìa khỏi cổ' luôn kìa. Bạn làm khá sơ sài!!!
  6. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Chắc làm ra chủ yếu để troll nên sẽ không bình luận về lỗi kt làm gì.
  7. Saker Giang

Saker Giang Mới đăng kí

vâng mình mới tập tành thôi chả biết ghép thế nào cho hợp lý cả hihi.
    Làm cho vui bác nickydao ak...có mình trong đó nữa mà :v

Ủng hộ diễn đàn