Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình mới tập blend , mọi người xem và góp ý cho mình với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi angelvirus_109, 3/7/15.

Lượt xem: 1,728

1. angelvirus_109 Mới đăng kí

Như tiêu đề là Mình mới tập chụp ( len kit ) và mới tập blend , mọi người xem và góp ý cho mình với. Tks các bạn
    Stock:

Retouch

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Mình chả biết blen nhưng mà của bạn da thì đẹp sao phần giáp chỗ tóc mai bệt bệt màu ấy.
    Tấm dưới mình phủ một lớp selective color và 1 lớp color lookup còn thông số thì tự cảm nhận bằng mắt thôi.
  3. Keris

Keris Thành viên cấp 1

tóc bị bết màu :|
  4. angelvirus_109

angelvirus_109 Mới đăng kí

Cảm ơn 2 bác đã góp ý. Do lúc làm mình muốn tóc có màu nắng chiếu và khi chieu vào nó ánh lên màu kiểu giống hạt dẻ j đó mấy bác. nên e không giử lại màu tóc đen á .

còn đây là hình mới sửa lại, các bác xem tóc mai giúp

Chỉnh sửa lần cuối: 3/7/15
  5. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

:O Tôi đi chớt đây
    Tóc bết , mầu xấu , mặt một mầu , người 1 mầu , để ý các đường mép tóc bị ám mầu
    p/s :Trang điểm , làm tóc ,biểu cảm kiểu haloween hả thớt
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/7/15
  6. angelvirus_109

Cảm ơn bác . Phía dưới em đã có chỉnh lại màu tóc rồi đó bác.
  7. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Chém gió nhiều chẳng bằng cách làm thử luôn ^^ Không biết thớt để Color Settings như thế nào nên để hơi sáng tý nhé :
    angelvirus_109 thích bài viết này
  8. angelvirus_109

theo cảm nhận của em do hơi sang nên nhìn mặt mẫu hơi bị ảo ảo sao đó bác ơi
    thứ 2 là mái tóc có hiện tượng nắng chiếu vào nên ánh lên màu nắng và theo góc độ nắng chiếu thì hình góc có vùng nắng ngay cổ, bờ vai mà bác lại xóa mất tiu nên nhìn hơi mât vẻ tự nhiên.
    trên là ý kiến của em người moi tap chơi. bác xem như thế nào góp ý lại em voi.
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:-? Riêng cái thể loại ảnh như thế này tốt nhất là chỉ cân màu , retuoch qua loa thôi !
  10. thanhfnguyenpl

thanhfnguyenpl Thành viên cấp 2

11. blademaster_sf

blademaster_sf Thành viên cấp 2

Cũng đang tập

Ủng hộ diễn đàn