Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người đánh giá giùm em cái poster

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vitaminc2691, 14/7/13.

Lượt xem: 2,995

1. vitaminc2691 Banned

em đang làm phóng sự về 1 trung tâm khuyết tật. nhờ mọi người đánh giá giùm về hình ảnh nội dung của poster ạ

...
  2. alone117

alone117 Mới đăng kí

1.Font chữ rất có vấn đề
    2.Bạn làm người xem thấy sợ vì hình minh họa người khuyết tật đó
    3.Cái shape hình tròn (chắc tượng trưng cho hy vọng) tranh chấp nặng với shape hoa phía sau .Mình nghĩ tốt hơn là nên kết hợp cả 2
    Vài quan điểm cá nhân .Chúc bạn làm tốt hơn
  3. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

nên có nội dung hạnh phúc một chút :) chứng tỏ đó là 1 việc làm tốt
  4. Lã Anh

Lã Anh Thành viên cấp 1

font chữ ko ổn..các hình ảnh rời rạc..-_-
  5. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

Font chữ không hơp, poster về trẻ khuyết tật thì cũng phải chọn những hình ảnh tươi sáng dễ nhìn hơn tý bạn, hình ảnh nâng quả cầu cũng tốt nhưng lại che đi hình bông hoa phía sau nên chẳng liên quan. Đó là ý kiến khách quan của mình :)
  6. Tú VFX

Tú VFX Banned

Mới nhìn vào giống như nội dung phòng chống ma túy
  7. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Nhìn như ảnh chế vậy ?? :( chưa đc bạn ạ

Ủng hộ diễn đàn