Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người ơi cho em hỏi về cái logo này với ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đinh Kiều Anh - Út Hâm, 4/9/13.

Lượt xem: 5,684

1. Đinh Kiều Anh - Út Hâm Mới đăng kí

Mọi người ơi, cái hình bao quanh chữ ST.319 này người ta gọi là hình gì nhỉ. Em nhìn thấy như cái khiên cách điệu ý :D
    Cái này mình có thể tự làm được không mọi người nhỉ? Em thấy trên FB cũng nhiều, cơ mà hỏi làm ntn thì người ta bảo k biết, nhờ người khác làm thôi :(( Có ai biết làm cái hình bọc ngoài đó ko, bày e với :")
    À, còn cái font chữ ST.319 đó là font gì m.ng nhỉ? Em thấy đẹp đẹp :D [​IMG]

...
  2. ohyeah

ohyeah Banned

Cả bộ vector luôn :

Link down:
    all-free-download.com/free-vector/vector-silhouettes/120_vector_shields_coat_of_arm_57963_download.html
    Trang Hoàng, Đinh Kiều Anh - Út Hâmcaphefin thích bài viết này.
  3. Đinh Kiều Anh - Út Hâm

Đinh Kiều Anh - Út Hâm Mới đăng kí

4. Đinh Kiều Anh - Út Hâm

ui, e down về giải nén ra thì k có cái gì hết :((
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

search google với từ khóa shield psd hoặc là shield logo psd nhé.
    cả nên dùng Bing mà search ảnh, google search ít hơn bing rất nhiều.
    không liên quan nữa là map của google cũng like shiet so với bing.
    .
    Đinh Kiều Anh - Út Hâm thích bài viết này
  6. ohyeah

ohyeah Banned

Đinh Kiều Anh - Út Hâm: Sao lại không có gì ? Tui down về test thử có đầy đủ mới post cái link đó chứ. file *.ai mà !
  7. Đinh Kiều Anh - Út Hâm

8. ohyeah

ohyeah Banned

Không được là sao ? Không mở được hay mở nhưng không có gì ? Tui mở vẫn OK đây thôi.

9. lovthegreat

lovthegreat Thành viên cấp 1

tò mò đến mức phải đăng nhập thử download, về mở ra vẫn ok, đủ loại khiên bạn ơi.

Ủng hộ diễn đàn