Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số banner của seo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Seolilihun, 7/11/12.

Lượt xem: 4,774

1. Seolilihun Thành viên cấp 1

mình mới vào diễn đàn designerviet.thấy rất hay và nhiều mem nhiệt tình.
    mình cũng muốn góp phần vào diễn đàn.Mình chỉ thích làm banner &wallpaper là chính.còn blend và art cũng lâu lâu mới làm.
    dưới đây là các tác phẩm của mình(chủ yếu la banner).Bạn nào có thời gian ranh thì vào wedsite của mình để giao lưu:http://seolilihyun.deviantart.com.
    Stock:(chủ yếu là làm theo cảm hứng và đặt hàng)
    còn đây là TP:
    2:
    3:[​IMG]

...
    b0yHN_96hachihachidoan thích bài viết này.
  2. hachihachidoan

hachihachidoan Thành viên cấp 1

tình hình là vào like ngay , Yoona yêu của đời tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

tấm Casio của Na why tại why không thấy ????
  3. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

quá tuổi xem mấy cái này rồi haizz 8-|
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  4. Seolilihun

Seolilihun Thành viên cấp 1

uk mình quên post mất.
    để mình kiếm sẽ update ngay;;)
    thank
  5. Seolilihun

Seolilihun Thành viên cấp 1

chà nhiêu rồi mà quá tuổi.mình thấy chủ yếu là xem banner thôi chứ đâu có gì đâu
  6. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

Muốn lấy Stock HD này ở đâu thể chủ threat :"> Nhiều cảnh phim đẹp muốn lấy làm Stock mà không biết kiếm ở đâu T^T

Ủng hộ diễn đàn