Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Mobile Game] Place Of Horror : Game nhập vai, phiêu lưu, giải đố, kinh dị

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi tduc9194, 17/8/15.

Lượt xem: 9,857

1. tduc9194 Mới đăng kí

Chào các bạn, nhóm chúng mình mới phát triển một game trên nền tảng mobile thể loại kinh dị, phiêu lưu, giải đố. Mọi người down về trải nghiệm và ủng hộ tụi mình nhá. Cảm ơn các bác nhiều <3<3<3<3

Nội dung của game xoay quanh Gonzales Chika, một cô gái người Anh gốc Nhật, bị lạc khi đang đi du lịch ở một khu rừng rậm ở Anh quốc. May mắn thay, cô tìm được một ngôi biệt thự và được bà chủ nhà tiếp đãi rất tử tế. Vì trời đã tối và đã thấm mệt Chika quyết định ngủ lại một đêm trước khi quay trở lại thành phố. Giật mình tỉnh dậy lúc nửa đêm, Chika phát hiện ra rằng căn nhà này không có gì tốt đẹp cả, chủ nhân của nó là một kẻ sát nhân hàng loạt. Bây giờ, cô gái bé nhỏ phải tìm cách trốn thoát khỏi căn nhà trước khi cô cũng trở thành nạn nhân của kẻ điên loạn này.

Người chơi sẽ điều khiển Chika di chuyển quanh căn biệt thự đáng sợ để tìm cách trốn thoát và khám phá ra bí mật đen tối đằng sau tội ác của kẻ sát nhân. Hãy cẩn thận né tránh tên sát nhân đang lởn vởn trong căn nhà và hãy chạy thật nhanh tìm chỗ trốn nếu vô tình gặp phải hắn. Ngoài ra, hãy nhớ rằng Chika rất yếu đuối, cô rất nhanh mệt và mau đói, hãy cho cô ấy ăn và ngủ trước khi cô ấy bất tỉnh vì thiếu ngủ hoặc quá đói.

Link tải:
    Code:
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.bluebirdaward.PoH
    QR Code: [​IMG]

P/s: Ngoài ra, sắp tới nhóm chúng mình sẽ phát triển một game mới nhưng lại đang thiếu Artist. Nên bác nào ở ĐN đang là sinh viên có khả năng vẽ máy 2D,3D muốn tham gia chung thì comment ở dưới. Mình cảm ơn !

...
  2. quangcaodanan

quangcaodanan Thành viên cấp 1

thật sáng tạo, chúc bác thành công với ứng dụng game mobile này nhé
  3. Ho Si Tien

Ho Si Tien Thành viên cấp 1

Chào bạn @tduc9194 : Mình xin hỏi xíu. Bạn có biết phần mềm nào chuyên thiết kế nhân vật game mobile không ? Mình đang cần tìm hiểu về nó, Hy vọng đươc bạn chia sẻ
    Thanks
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn