Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

MOD diễn đàn lạm quyền, không thuộc nội quy

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiện cáo - Kháng án' được đăng bởi nhanguyen2909, 20/10/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 8,028

1. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Mình cũng bị 1 lần.
    Nhưng sai thì chấp nhận vậy.
  2. nguyenvanD

nguyenvanD Mới đăng kí

Nội Quy của diễn đàn này như 1 con robbot được lập Trình vậy :))
  3. duckien267

duckien267 Mới đăng kí

Có 3 ngày thôi mà sao mà căng vậy @@
  4. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Mới có 3 ngày thôi mà. Bạn qua VOZ thì còn mãi mãi ra đảo cơ. Chứ làm sao mà kịp kêu :)) Thôi mình sai mình nhận chứ làm gì mà căng vậy. Mất hòa khí :D
  5. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

AD là người điều hành 1 diễn đàn nếu ko cương quyết thì loạn, ngay cả link bạn đưa ra ở #17 AD cũng ban luôn thành viên cấp 3 mà ko thương tiếc, mặc dù đạt được cấp 3 cũng phải có thời gian khá dài để đóng góp cho 4r rồi, nhiều lúc AD và mod cũng có những câu từ ko được chuẩn, chính mình cũng nhiều lần thấy bức xúc và góp ý luôn và MOD cũng nhận lỗi, nhưng đều là người trẻ cả thôi nên khó tránh được nhiều lúc nóng giận mà ko điều chế được cảm xúc của mình (cái này BQT cần rút EXP), mình biết bạn bực tức vì lập topic chia sẻ ko những ko được like mà lại còn bị band, nhưng do link của bạn có vấn đề nên mình thiết nghĩ AD band 3 ngày là hình thức nhẹ nhất ở 4r rồi, thỉnh thoảng ra đảo ngắm dừa cũng có cái thú, giờ unband rồi, làm 1 xị đê ^^~
    Phạm Hữu DưNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  6. kenny7luv

kenny7luv Mới đăng kí

Theo mình thấy thì chủ topic sai hoàn toàn ! Mình chắc là bạn không đọc nội qui trước khi tham gia nên vi phạm nghiêm trọng, bị xử lý thì lại lập topic khiếu nại !
    => Đầu tiên là vấn đề post sai box, cái này có thể xem nhẹ... Cảnh cáo là được !
    => Nhưng nếu xem kĩ bài viết thì như a Phạm Hữu Dư nói, mình chỉ thấy topic nhằm mục đích PR... Quá rõ ràng là link download dẫn sang 1 diễn đàn khác ! Điều này là cấm kị... A Phạm Hữu Dư ban nick bạn 3 ngày là nhẹ đấy, chứ bình thường là ban vĩnh viễn !

P/S : Bạn nói là cống hiến hết mình, chia sẻ cho mọi người... Nhưng topic của bạn không nói lên điều đó ! Nói rõ ra là như 1 topic được copy.
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chưa gì đã hét rống lên là ta đây ''cống hiến hết mình''
  8. conmeohen

Thiên Ma
    Mình ko thích câu nói của bạn và thớt cũng đang có ý phê bình BQT đó,cống hiến hết mình ko có nghĩa là anh làm đc nhiều hay ít, mọi sự đóng góp dù nhỏ nhặt cũng là đáng quý,góp phần xây dựng 4r vững mạnh hơn, suy cho cùng member cống hiến nhiều hay ít thì cũng có được đồng nào đâu, tất cả là từ sự nhiệt tình của mỗi người
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

conmeohen 1 hình thức PR mà là cống hiến hết mình à, ở đây mình ko nói đến vấn đề cống hiến nhiều hay ít, thành viên cấp 1 hay cấp 9, nich xanh hay nich tím, mà là mục đích là gì , thế bạn ko đọc hết 2 trang trong topic này à ?
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã có 1 số thành viên vào đây bình luận chắc bạn đã đọc rồi đấy Linhlan0310, tôi ko phải nói nhiều nữa nhỉ! Nói túm lại bạn cảm thấy diễn đàn ko đủ tư cách để bạn tham gia thì bạn có thể out! Chào thân ái và quyết thắng!

P/s: tôi nói thật, nếu tôi muốn thì chỉ cần bỏ ra 30 phút là có thể cống hiến những topic mà bạn đã share trên diễn đàn từ trc đến giờ rồi đấy!
  11. conmeohen

Mình commen ở cả 2 trang nên chắc chưa xót chỗ nào, mình góp ý là dù sao cũng là thành viên kì cựu của 4r, là cái mà các member nhìn vào,đặc biệt là các new member thì câu từ cũng nên hòa nhã chút ,câu nói của bạn mình thấy trong đó sự khinh miệt, ý thớt nói là ko phải ngoài cái topic bị band thì thớt cũng có sự tham gia nhiệt tình vào các hoạt động của 4r rồi (cái này mình ko biết kiểm chứng), chà,hay mình nhậy cảm quá chăng?thôi close tại đây đi ngủ
  12. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

:-? ông dư ban ai cũng vào kia thông báo lun đê, chứ người ta cứ đổ cho mod :(
  13. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

banbaonylong 1 ngày tui ban hơi bị nhiều, nên lười vào đó thông báo lắm! Nhưng những ai tui ban tôi đều sẽ chịu trách nhiệm nghiêm túc, rất hiếm khi có người bị tui ban mà kiện cáo lắm, vì khi ban tui đều ghi rõ lý do mà :) Chả hiểu sao đã ghi rõ lý do thế mà bạn chủ thớt này vẫn cay cú lập topic kiện cáo mới ngộ chứ!

Thôi close thớt tại đây, time chém gió đã hết!
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn