Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mời anh em Việt Designer tham gia chuyến du lịch phượt dịp lễ 30/4

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 26/4/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 12,113

1. Đinh Thế Lộc

Đinh Thế Lộc Mới đăng kí

hic hic. Tiếc quá, e không có xe máy, chắc k đi được với các anh chị rồi :(
  2. tran quang vinh

tran quang vinh Thành viên cấp 1

tiếc quá, em không đi được vì lỡ hứa trước rồi, chắc phải chờ dịp khác thôi.:(
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đinh Thế Lộc còn dư 1 slot nè, tgia ko? có gì inbox mình gấp nhé, sớm mai là khởi hành rồi
    Đinh Thế Lộc thích bài viết này
  4. Đinh Thế Lộc

Đinh Thế Lộc Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư Em có 2 người lận anh ơi... thôi để dịp khác. Hi vọng có dịp sau chắc chắn e sẽ đi.. Cám ơn lòng tốt của anh ^^
  5. hoangvan359

hoangvan359 Thành viên cấp 1

"Tiêu chí của chuyến phượt lần này: dành cho những ai thích du lịch, đi chơi xa, có thể có hoặc không sở thích về đồ họa hay nhiếp ảnh, nếu có thì cùng nhau làm quen giao lưu thắt chặt tình bạn, tạo thêm mối quan hệ. Nhưng quan trọng hơn hết đó là được khám phá những vùng đất mới, được đắm mình vào thiên nhiên sau những ngày học và làm việc mệt mỏi "
    ĐÃ ĐĂNG KÝ, ĐÃ NHẮN TIN, ĐÃ GỌI ĐIỆN TỚI MẤY CUỘC, ĐÃ REP LẠI TRÊN BÀI VIẾT VẬY MÀ KHÔNG CÓ HỒI ÂM GÌ TRONG KHI CÁC BÀI XUNG QUANH ĐỀU ĐƯỢC TRẢ LỜI.
    Mình thích du lịch thích phượt bụi nên rất muốn tham gia vì chuyến đi này ngay trong dịp lễ. Vậy mà hồi âm có đồng ý cho đi cùng hay không cũng không thấy. Nếu mình thấy câu "không tiếp những người vô danh tiểu tốt, không có đóng góp cho diễn đàn" thì đã không hy vọng rồi.
  6. Đinh Thế Lộc

Đinh Thế Lộc Mới đăng kí

hoangvan359 nói z là sai rồi. Có lẽ đây là 1 sự hiểu nhầm thôi.
  7. nguyends2

nguyends2 Mới đăng kí

vui thế,...thế déo nào ko còn kịp nữa, đến hôm nay mới đọc đc tin này,...có 1 sự tiếc không phải dạng vừa và nhỏ >:/>:/
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chào bạn hoangvan359, bạn có đọc được tin nhắn này của tôi ko thế?

Tôi chờ mãi ko thấy bạn inbox vào Facebook tôi để tôi giải đáp thắc mắc cho bạn mà ko thấy đâu. Nhóm phượt vừa qua hầu hết đều là vô danh tiểu tốt, thậm chí có người còn biết chuyến phượt qua Google, chưa từng là thành viên của diễn đàn đấy thưa bạn.

Bạn chưa tìm hiểu kỹ sự việc thì đừng có phán cái kiểu phản diện như thế nhé :)
    Đinh Thế Lộc thích bài viết này
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn