Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới bắt đầu học digital painting thì bắt đầu từ đâu ạ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Alex17, 14/12/16.

Lượt xem: 9,627

1. Alex17 Mới đăng kí

Vâng chào các bác. Như trên e thích bộ môn digital painting nhưng không biết nên học từ đâu và dùng phần mềm nào. Xin các huynh chỉ giáo với ạ, thích lắm mà không có xiền đi học 1 khóa nên tự học vậy :D

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Renzi93

Renzi93 Mới đăng kí

mình định lập topic hỏi thì thấy của bạn :D
    cùng câu hỏi nhé, mình cũng đang mông lung ko biết bắt đầu từ đâu, wacom thì đã mua gần tháng rồi :-s có thử vẽ theo vài cái tut nhưng chẳng đâu ra đâu cả
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

4. Renzi93

Renzi93 Mới đăng kí

tranvan.muon tks bạn nhé, nhưng mà phải down về hả bạn ? :|
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

down thì phải dowm , nhưng mà, e đọc các coment phía dưới, sẽ có bản danh sách, e vào đó, nhìn danh sách, vẽ mắt, thì down mắt, học cái gì, down cái đó, Sakimichan là ngon nhất, quan trọng nhất, là nó chĩ cách lên màu, còn các TUT linh tinh khác, toàn là chỉ phát họa, học hoài cũng chỉ là phác họa, mà bi giờ là Digital nâng cao, phải hoàn thiện toàn bộ, phát họa có thể nhìn mẫu đẹp trợ giúp. ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/12/16
  6. moon95

moon95 Thành viên cấp 2

Chấm

Ủng hộ diễn đàn