Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới lần đầu post hình nên mọi người nhẹ tay cho đây là một album áo dài mình chụp ở Ngũ hành Sơn .

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kami, 16/3/13.

Lượt xem: 3,757

1. Kami Mới đăng kí

...
    TOMMYH167, phuonganh011192, seiryu74292 người khác thích bài viết này.
  2. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Sao màu ám thế bác :D
  3. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

Em xin lỗi nhưng mà cho chị này đóng phim ma chắc cũng có giải mang về đấy bác ạ
  4. Kami

Kami Mới đăng kí

ko còn lời nhận xét nào mang tính thiết thực hơn sao .
  5. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Xử lí da mẫu chưa đc tốt, blend màu tối, dùng sharpen quá tay, mấy tấm cuối out rùi. Mình nhìn thấy nhiu đó à :D
  6. Kami

Kami Mới đăng kí

thank bạn , album này mình chụp khi mới mua máy ^^! , sẽ cố gắng nhiều hơn nữa :)
  7. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

mới mua máy chứ ko phải mới chụp đâu bác :) góc chụp khá đẹp nhưng blend màu ám quá :))
  8. Kami

Kami Mới đăng kí

boei mới mua máy nên chưa nghiên cứu đc nhiều , rủ bà chị đi chụp cho quen với máy dần , trước khi chụp toàn chụp bằng máy du lịch ^^! .

Ủng hộ diễn đàn