Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho em hỏi Bản Pts Portable cs4 và pts Portable cs6 có làm được ntn không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ryophamzd, 25/6/13.

Lượt xem: 1,855

1. ryophamzd Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi Bản Pts Portable cs4 và pts Portable cs6 có làm được ntn không ạ?
    Tình hình là em mới chập chọe bước vào pts, hiện tại em đang làm ở cty và có 1 số công việc liên quan đến pts.
    cv mới đầu chỉ là: làm sao để giữ nguyên sản phẩm chụp nhưng thay cho nền trắng tinh (Sp+nền trắng)
    Bác nào có thể hướng dẫn e cách làm đc ko ạ?
    Tks các bác rất nhiều...

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Bạn chụp sản phẩm trên nền trắng !
    Nếu không Tách nó ra ngoài & cho vào Background khác !
    Tut tách nền:

Code:
    http://is.gd/ngfJna
    ryophamzd thích bài viết này
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phải dùng phiên bản Adobe Photoshop Cs7 full nặng hình như có gần ~8Gb ~9Gb gì đó nhé, portable ko ăn thua đâu,.. thời đại nào rồi mà còn dùng bản Cs6 quê mùa cũ rích từ năm 2002 vậy !!
    ryophamzd thích bài viết này
  4. ryophamzd

ryophamzd Mới đăng kí

Vì e mới tập pts mà! nên chưa có chút kinh nghiệm nào!
    Tks 2 bác đã chỉ bảo!
    trời ơi em vẫn chưa làm đc!
    bác nào có chút time thì dậy em đi!
    hướng dẫn bằng 1 file cho em dễ đọc với
    tks các bác trước
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ủng hộ diễn đàn