Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho em hỏi, tại sao e không kéo được cụm vecter trong Ai sang photoshop nhở hĩ hĩ

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi nguyễn thị duyên, 10/7/13.

Lượt xem: 3,122

1. nguyễn thị duyên Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi, tại sao e không kéo được cụm vecter trong Ai sang photoshop nhở hĩ hĩ

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

là cái thể loại gì. :3 copy paste
  3. nguyễn thị duyên

nguyễn thị duyên Mới đăng kí

hihi e hĩ hĩ thay cho từ chán thôi, hề
  4. dh_design

dh_design Banned

copy , past thui ,mà
    nguyễn thị duyên thích bài viết này
  5. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Bạn dùng từ nghiêm túc thì mọi người sẽ tôn trọng bạn. bạn muốn chuyển từ AI > PTS thì copy and paste thôi.
    thân ái.:)
    nguyễn thị duyên thích bài viết này
  6. nguyễn thị duyên

t là người rất rất nghiêm túc ạ! cám ơn mn nhưng t làm rồi vẫn hem đc hức....buồn wa!
  7. nguyễn thị duyên

t đang vẽ chibi bằng pentool trong Ai, bjo t muốn kéo hình vecter đấy sang photoshop để t tô màu nhưng mà sao kéo mãi k đc hay là do t dùng win7 nhỉ? có liên wan gì k?
  8. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Nắm hết tất cả rồi kéo qua
    tạo layer mới trong Ps rồi quang nó qua
  9. nguyễn thị duyên

t thử rồi vẫn k đc. có lẽ là t nên tô nốt bằng Ai #:-s
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Covert sang file PSD là xong :-" Mà bên Ai mình làm việc với từng path không dễ hơn sao? Đưa sang Ps thì nó sẽ bị gộp một số Layer đó :P

Ủng hộ diễn đàn