Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi Người Cho Em Hỏi Về Adobe Premere Với

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Phương Văn Cường, 15/4/16.

Lượt xem: 3,382

1. Phương Văn Cường Mới đăng kí

Tình hình là em đang làm vài cái video để up lên youtube nhưng khi export nó lại quá lâu ạ
    Trước có xuất H246 1082i2797 gì đó nhưng nó nặng quá không xuất nổi có pửa kiên trì lắm thì phải từ 2 đến 3 tiếng mới xuất nổi 1 video nhạc .....(bên trong chỉ có 1 ảnh ...không dùng hiệu ứng gì nhiều hết)

Pửa nay thì toàn xuất 720p2997 củng mất tới hơn 30 phút cho một video dài 59 :42 giây

Mọi người có cách nào để xuất nhanh hơn không ạ

Máy em củng cấu hình tầm trung 4G ram card Ndivia 820M Ổ cứng chứa phần mềm còn hơn 150G

Mọi người giúp với ạ

...
  2. quoccuong87

quoccuong87 Mới đăng kí

Bạn muốn xuất nhanh còn tùy thuộc phần cứng,máy của bạn cấu hình ko được cao. Nếu muốn xuất nhanh Code H264 .mp4 giảm Bitrate xuống,nhưng giảm Bitrate nhiều sẽ ảnh hưởng chất lượng video. Còn bạn up lên youtube thì bitrate mặc định 10 (max 12) là ok.
    Phương Văn Cường thích bài viết này
  3. Phương Văn Cường

Phương Văn Cường Mới đăng kí

4. LuanBQ

LuanBQ Mới đăng kí

Dài thì phải lâu thôi bạn hãy chấp nhận điều này :v
  5. Nguyễn Kiều Huy

Nguyễn Kiều Huy Mới đăng kí

Bạn làm 1 con XEON E5 Ram 64gb GTX Titan Z là render vun vút ấy mà
  6. T2M

T2M Thành viên cấp 1

bạn export H.264 up lên mạng xem chat lượng cũng ko đến nỗi tệ rồi bạn !

Ủng hộ diễn đàn