Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho mình hỏi 1 tý về face book.

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi doikhongem9000, 27/7/13.

Lượt xem: 2,439

1. Sao dạo nay face của mình toàn hiện stt của người lạ.. Bấm xem thông tin thì hóa ra là đang theo dõi nó... Mặc dù mình chưa bao giờ đăng kí theo dõi nó...Có ai giúp mình cách khắc phục này với ạ, xin cám ơn nhiều:)

...
  2. @Manhdaika95 cái này là do bạn click vào link của 1 số đứa nó gửi cho bạn, hoặc là bạn lm 1 số thủ thuật trên face book gì đấy. Nói chung là cái này mình tự lm thôi.... Của mình thì mình khắc phục xong rồi.... Giờ ko còn đứa nào mà spam hết
  3. MonicaGaming

MonicaGaming Banned

Cái này nó là do bạn click vòa 1 số hình anh có link lung tung. Nó khác đưa nick bạn sang theo giõi. Để sử lý thì bạn hãy hủy kết bạn với người k quen, không bấm vào link lung tung nhiều :). May mà anti virus của FB nó mạnh, không thì bấm vào như thế còn ảnh hưởng đến cả PC của bạn
  4. Ryan Mai

Ryan Mai Thành viên cấp 2

Cái này là do khi người ta đăng những topic lừa đảo mà bạn đã làm theo nó
    Như kêu vào đường link rồi copy. Rồi ấn f12 pass vào đó
    Khi đó bạn sẽ tự động theo dõi 1 đống acc mà bạn chưa bao giờ biết
  5. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Chắc bị dụ chạy code rồi :))
  6. Nguyễn Hoàng Nam

Nguyễn Hoàng Nam Thành viên cấp 1

bạn bị chạy code rồi!

Ủng hộ diễn đàn