Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

mọi người vào giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Gác_Kiếm, 10/8/13.

Lượt xem: 2,082

1. Gác_Kiếm Banned

Hi ! Chào mọi người ! Mình là mem mới cũa forum designer này ! Mình không biết lập đúng topic không nữa! có gì anh em bỏ qua nhé !
    !
    Vào vấn đế lun nhé !
    !
    cho mình hỏi vẽ chibi trên điện thoại android màn hình 4.0 được không các bác !
    Hay vẽ Chibi chỉ dành cho máy tính thôi !
    Mình đam mê vẽ tranh từ nhỏ hồi học lớp 1 ý ! nhưng mình toàn vẽ trên giấy bằng bút chì sau mình chuyên qua vẽ bằng bút bi xanh.chứ mình không biết vẽ trên máy tính.mình nghe trên my.teamobi.com thấy bọn nó vẽ đẹp và nó vẽ Chibi nên mình cũng tò mò lên google seach thì mình tìm thấy trang này và mạo mụi đăng ký nich hỏi mọi người !
    cái gì không phải xin bỏ qua cho mình nhé!
    Cái gì mọi người biết thì chỉ mình với nhé !
    Thanks All

...
  2. Gác_Kiếm

Gác_Kiếm Banned

Anh/chị nào vào giúp với !!
  3. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

vẽ trên web là thiết lập sẵn, chỉ việc nhấn và nhấn, còn vẽ trên máy tính thì bạn có thể chụp cái ảnh vẽ chì rồi vào pts vẽ nét lên
  4. Gác_Kiếm

Gác_Kiếm Banned

huy nhõ : trên máy tính mà rể thế thôi àh.
    vậy vẽ bằng điện thoại thì sao !
    nhà có cái lớptop thàng anh nó lấy chơi võ lâm cmnr :(
  5. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

điện thoại thì mình không rõ ... vì mình xài cục gạch nên không biết, còn trên mt thì search cách vẽ chibi trên pts hay paint tool sai á,
  6. Gác_Kiếm

Gác_Kiếm Banned

Èo ! Vậy Thanks Lúc Nào Về Nhà,Lụm Lại Máy Tính Ôg Anh Rồi Lên Xem Sao !!

Ủng hộ diễn đàn