Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người vào nhận xét dùm mình nhe!!!!!!!1

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi buihadl, 28/9/13.

Lượt xem: 1,796

1. buihadl Mới đăng kí

tình hình là mình mới nghịch được 1 poster. nói thật là lần đầu làm poster như zậy nên hok biết mình làm như zậy đã hợp lý chưa, mong mọi người cho ý kiến[​IMG]

...
    Đại Trần thích bài viết này
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Gạch đây, text nhóe, có vấn đề to bự về chọn font text, text mỏng mà thêm vết nứt ?!, hình: bộ 3 phía trên bị lệch, 2 cô theo xu hướng chụp thẳng còn 1 tên bị méo rồi, còn nhân vật nam bạn thêm vết bẩn bằng brush đúng ko, nhưng mà chỉ 1 brush nên chỗ nào cũng giống nhau hết, sử dụng nhiều brush cho từng chỗ, với lại nhìn ko thật. tạm thời thế, tí gạch típ, haha. :))
    buihadlMinh Gia thích bài viết này.
  3. Minh Gia

Minh Gia Thành viên cấp 1

cảm nhận của mình cũng gần giống snowpjece, thêm 1 cái nữa là text phía trên ko đc ổn lắm, để hơi sát biên.
    buihadl thích bài viết này
  4. buihadl

buihadl Mới đăng kí

TRước hết tks mọi người đã cho ý kiến.text đúng là có mỏng mà thêm vết nứt là hok nên. tại mình muốn text thêm mạnh để phù hợp với nội dung poster.
    Thứ 2: bộ 3 phía trên bị lệch là đúng vì mình cố tình cho ng con trai bị lệch để phá cách 1 chút hi
    Thứ 4: mình làm poster film hành động. nói thêm 1 chút tại mình xem nhìu poster film cũng thấy nó hok được thật mà.
    Nhưng dù sao cũng tks bạn vì đã đóng góp ý kiến. mình sẽ EDIT lại xem sao?:::::D
  5. Minh Gia

Minh Gia Thành viên cấp 1

không phải "lệch" bạn ơi, từ "lệch" dùng khi đề cập đến bố cục. Còn ở đây dùng từ chính xác là "méo" / "biến dạng". :))
  6. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

chắc thím này mới tập tành phô tô xốp nên chưa dám chấp nhận gạch đây mà.:))

Ủng hộ diễn đàn