Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới tập Blend , các anh chị cho em ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Gipsy Danger, 11/2/14.

Lượt xem: 2,297

1. Gipsy Danger Mới đăng kí

Sau khi xem các hướng dẫn blend màu của các anh/chị trong forum thì em cũng tự blend được vài tấm sau.
    Nhờ mọi người chỉ giáo thêm :D
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
  2. Nguyễn Phúc Bình Nguyên

Nguyễn Phúc Bình Nguyên Mới đăng kí

Chào bạn ^^
    Dường như bạn lấy ảnh xử lý rồi nên blend lại nhìn kỳ quá :(
    P/s: cá nhân không thích blur như các ảnh trên của bác chủ :P
    Gipsy Danger thích bài viết này
  3. ZajZaj

ZajZaj Thành viên cấp 1

Theo mình thấy thì chưa ấn tượng lắm với cả bức 1 và 2 bán làm mờ cái fong chưa ổn lắm. Cố gắng lên nhé. Mình xin blend lại tấm 2 [​IMG]
  4. dr.dre

dr.dre Thành viên cấp 1

Có vẻ như bác kéo contrast lố tay hay sao mà nó giả giả sao sao ak. Với bác blend mà before với after không khác nhau mấy. Màu sắc không được bắt mắt lắm. Ý kiến riêng của mình là vậy :)
  5. Việt Royal

Việt Royal Thành viên cấp 1

mấy kiểu này bạn blend chưa ổn, cần tùy vào ảnh và màu sắc của từng ảnh mà có kiểu blend màu sao cho phù hợp. Mình xin góp ý kiến như vậy có gì không phải mong bạn đừng để bụng :-w:-w
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn