Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới tập tành vẽ chibi, đây là các tác phẩm đầu tay, k có wacom nên hoàn toàn là vẽ bằng chuột ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Gin Lukas, 24/6/13.

Lượt xem: 4,217

1. Gin Lukas Thành viên cấp 1

#1: Bức đầu tiên ợ.. và cũng là vẽ cái đứa mình đơn phương :3[​IMG]
    #2: đây là bức thứ 2 mình vẽ.. m k biết tô màu nên mong các cao nhân chỉ giáo..
    [​IMG]#3: cái này mình k tô đc tóc nên nhìn nó cứ như nào == mong các cao nhân chỉ giáo cách tô màu.[​IMG]#4:và đây là bức em ưng nhất ạ.. vì nó cứ ngộ ngộ nên trông vui mắt phết :3[​IMG]Và và nhân tiện mình dùng PaintTool SAI nhưng chưa quen lắm.. ai có mẹo gì chia sẻ với ạ.

...
    Nhi Crazy thích bài viết này
  2. Nhi Crazy

Nhi Crazy Mới đăng kí

nét vẽ dễ thương <3 bạn tô brush mềm quá nên nhìn cứ mờ mờ ảo ảo ko ra lớp , thử xài brush cứng hơn chút tô mảng sáng tối rồi đi thêm lớp thử xem ^^
    Gin Lukas thích bài viết này
  3. Gin Lukas

Gin Lukas Thành viên cấp 1

thanks bạn.. m sẽ thử :)
  4. Gin Lukas

Gin Lukas Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn