Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong anh chị giúp em làm ảnh này, em xin cảm ơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tranvanminhmar, 19/11/12.

Lượt xem: 2,102

1. tranvanminhmar Thành viên cấp 1

Có bức ảnh này em làm mãi mà vẫn chưa đươc, em muốn xóa bạn mặc áo đen và bạn trai đứng sau chỉ để lại mỗi hình em, khổ nỗi bạn gái tay lại ôm chặt vào bức tượng, em đã làm nhiều lần mà nhìn rất ảo, không được giống cho lắm, mong anh chị giúp đỡ em ảnh này cho nó đẹp hơn, mịn lại và nhìn nó tươi sắc về màu, em mới là tập sự, kiến thức chủ yếu tự mày mò, còn non kém,xin được sự giúp đỡ, em xin chân thành cảm ơn
    link ảnh: :) http://www.mediafire.com/view/?oh26ioph1ka6ntv

...
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

ý bạn muốn giữ lại người bên trái phải k
  3. Dinh Cuong

mình xóa k đẹp lắm
    Những Ngày Đẹp Trời, dn80tranvanminhmar thích bài viết này.
  4. tranvanminhmar

tranvanminhmar Thành viên cấp 1

xóa thế này ổn lắm rồi bạn ah, bạn giúp mình làm cho màu sắc nó tươi hơn tý , kiểu này nhìn nó hơi âm u, làm phiền bạn lần nữa đc k
  5. Dinh Cuong

cái dụ blend màu chắc phải nhờ mấy ng khác rồi, à mà tượng đá này tên gì ở đâu vậy, cho mình thông tin mình sửa lại y như ban đầu cho
  6. tranvanminhmar

Chỗ này là đỉnh bàn cờ ở bán đảo sơn trà ở đà nẵng bạn ah, chỗ này có thể ngắm toàn cảnh đà nẵng, nhưng đường lên hơi dốc, bạn gõ ở google Đỉnh Bàn Cờ Sơn Trà Đn là thấy hihi
  7. Dinh Cuong

à đây là tượngđế thích, tiếc quá trên mạng hình chất lượng thấp nên k hợp vo7i1a nh3 của bạn
  8. tranvanminhmar

9. Dinh Cuong

MÌnh sữa lại nhỉn cho đẹp một chút, còn blend màu thì phải nhờ người khác rồi
    conduongtranvanminhmar thích bài viết này.
  10. tranvanminhmar

thanks Đinh Cuong rất nhìu :x

Ủng hộ diễn đàn