Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong các bác pro chỉ dùm mình lỗi này ạ, Thanks

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi la han tang, 24/5/18.

Lượt xem: 3,745

1. la han tang Mới đăng kí

Trong AI (CC 2017) của mình, trên thanh công cụ bị lỗi như hình bên dưới, lúc trước khi cài xong thì vẫn bình thường, bây giờ lại xảy ra lỗi này, mong các bác pro chỉ dùm mình ạ. Cảm ơn rất nhiều.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Một câu hỏi thật sự quá ngớ ngẩn liên quan tới UI của phần mềm. Có lẽ bạn thớt không theo giõi giao diện người dùng của Ai CC kể từ phiên bản CC 2017 phát hành.

- Tức là giao diện có chữ màu cam kia là của các phiên bản cũ. Còn bây giờ kể từ CC 2017 trở đi giao diện nó được viết lại theo thiết kế phẳng của xu hướng 2013. Thế nên đây không phải là lỗi, và nó cũng không ảnh hưởng gì tới công việc của bạn ngoài trừ cách nhìn của bạn.
    la han tang, tranvan.muonbdesign thích bài viết này.
  3. bdesign

bdesign Banned

28 tuổi đầu rồi mà hỏi như trẻ con. Quá chán các thể loại này.
    tranvan.muon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn