Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong được các bác giúp đỡ em, chỉnh sửa template blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Nguyen Trong Tien, 12/6/14.

Lượt xem: 2,780

1. Nguyen Trong Tien Mới đăng kí

Em kính chào các bác!
    Các bác cho em hỏi 2 vấn đề như sau:
    Em rất kết cái template này: OigRbkM.jpg
    Đường link download của nó đây ạ: ga796cp.jpg
    vấn đề 1: Em đã mất mấy đêm không ngủ để thay cái slide hình mà không được
    vấn đề 2: Em có 1 vài bài viết muốn đưa vào "Graphic Works" , "Catalogy 2", "Catalogy 3" và hiện lên giống như cái Demo nhưng không biết làm thế nào để được vậy
    Các bác giúp em với, em vô cùng cảm tạ ạ. Em xin lỗi vì hoàn cảnh nên "trình" còn ọt ẹt quá, nếu có điều chi "phạm thượng" kính mong các bác đại xác từ bi hoan hỷ bỏ quá cho ạ! em trân thành cảm ơn các bác, chúc các bác mạnh khỏe và thành công.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/6/14
  2. Nguyen Trong Tien

Nguyen Trong Tien Mới đăng kí

hixxx căng thật!
  3. giang97

giang97 Mới đăng kí

Để chỉnh sủa tem này theo mình cách làm sau đây:
    Vấn đề 1: Bạn đăng nhập vào blogger-> chỉnh mẫu HTML sau đó bấm xem blog copy dòng chữ trên slide ví dụ:
    Publ is an APP that Allows Easy Reading and Tuts
    quay lại chỉnh sửa mẫu nhấn tổ hợp phím Ctrl + F để tìm và dán dòng chữ vừa copy là nó sẽ ra file link hình đó, sau đó bạn thay thế link hình khác của bạn là được.
    Vấn đề 2: Cũng giống như vấn đề 1, bạn tìm chữ "Graphic Works" , "Catalogy 2", "Catalogy 3" thay bằng từ mà bạn gán nhã đó. Khi bạn đăng bài bạn phải gắn bài đăng trong những nhãn (label) này là sẽ hiển thị thôi.
    nếu không được bạn có thể gửi tem vào mail: hunggiang1997@gmail.com mình sẽ chỉnh giúp bạn.
    Bạn ghé site mình xem có giống bạn không nhé: gtkt.blogspot.com
  4. Nguyen Trong Tien

Nguyen Trong Tien Mới đăng kí

cảm ơn bạn nhiều, mình sẽ làm theo sự hướng dẫn của bạn, mình đã gửi mail cho bạn rồi đấy!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn