Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong em đêm nay...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi shocklover7, 2/2/13.

Lượt xem: 3,798

1. shocklover7 Thành viên cấp 3

Tôi thích nghe nhạc ballad, tôi thích thưởng thức những giai điệu nhẹ nhàng , sâu lắng, thoáng 1 chút buồn vào giữa đêm khuya.

Hôm nay, 1 người bạn đã gửi cho tôi 1 bài hát mà theo tôi là rất hay và dễ chịu... Mở đầu bằng những tiếng piano chậm rãi... và rồi giọng hát cất lên, 1 giọng nữ thật nhẹ , thật khẽ... tôi dừng hết mọi hoạt động của các giác quan khác chỉ để nghe và cảm nhận. Người bạn của tôi đã khóc đến vài lần mỗi khi nghe lại bài hát này, cũng đúng thôi, khi ta đang có tâm trạng không vui về chuyện tình cảm, bài hát sẽ cho ta 1 cảm giác mong mỏi, chờ đợi và tiếc nuối khi xa 1 ai đó.... Tình yêu thật mong manh... "Buồn".

Và tôi thích cảm giác ngay lúc này đây, 1 chút buồn, 1 chút tiếc nuối, 1 chút nhớ, và cả 1 chút vui. Tôi trân trọng từng phút giây, từng cảm xúc đến bất chợt như hôm nay.... Hãy cảm nhận cùng tôi

Facbook: www.facebook.com/Leo1408 Rất vui làm wen mọi người ^^

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...SBOYXkgLSB8U2hhZG93IFBodW9dUngZ3wxfDM[/FLASH]"> http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...SBOYXkgLSB8U2hhZG93IFBodW9dUngZ3wxfDM[/FLASH]" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">

...
    DemiCat DA, Hồng Sơn, Panbeo2 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Rồi , lại khoe nhan sắc nghiêng nước nghiêng thành của mình ^:)^
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. shocklover7

shocklover7 Thành viên cấp 3

chưa gì hết làm ghê quá =)) ghét , đổi hình gái luôn:*
  4. him.sassy

him.sassy Thành viên cấp 1

Cảm giác như Gái Nhật Bổn í Chủ thớt ạ :3 :3
    shocklover7 thích bài viết này
  5. shocklover7

Gái Việt gốc Mỹ ...Tho :">
  6. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

soi 1 lúc vẫn chưa biết ẻm đang mặc cái gì
  7. Athen Seven

Athen Seven Mới đăng kí

Giong hat hay qua'! =D>
  8. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Hồng Sơnhim.sassy thích bài viết này.
  9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lão này chơi kì ghê , sao ko để lại tấm hình của bác cho anh em chém với , đẹp trai mà :))
    DemiCat DAHồng Sơn thích bài viết này.
  10. shocklover7

Nhạc của bác đi để link được rồi, em đang kèm link auto play nhạc rồi , 2 3 cái lên nhạc 1 lúc , người ta nghe người ta điên đó @@
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  11. shocklover7

mới post có 2 dây thấy em iu vô chém anh rồi , để hồi nữa chắc banh xác anh quá em iu :))
    Panbeo thích bài viết này
  12. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Anh DX nhanh quá làm anh sóc lọ đổi hình mất rồi. Dạo này toàn bị xem hụt hình trai, nản !!!:-s

p/s: Bài hát hay quá
    Panbeo thích bài viết này
  13. shocklover7

Em thích trai đẹp anh có thể giới thiệu Fly Nguyễn cho em :))
  14. Ngựa Hoang Gemini

Thôi anh ạ, Fly Nguyễn gọi em bằng chị. Cảm hứng trai đẹp giảm đi quá nữa :))
  15. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Leo là của mình r :))
  16. Ngựa Hoang Gemini

@@ Ai giành giật đâu mà phải nói thế. Nghe đồn có hình trai đẹp vào hóng cho đã mắt vậy mà =))
  17. shocklover7

Chị fly cũng được mà em , hơi men chút nhưng mà được cái dại trai lắm đó =)).Còn muốn ngắm hình trai đẹp bữa nào anh post cho ha :">
    DemiCat DANgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  18. Ngựa Hoang Gemini

Duyệt anh cái vụ hình này rồi đó ;)
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Anh Leo Nguyễn nhà mình vẫn FA cơ à :D. VDS nhà mình nhiều bác lớn tuổi rồi mà vẫn FA như tụi em nhỉ :D. Cơ mà a Leo Nguyễn là hót boy của VDS nhà ta mà ko có chị gái nào là hot girl yêu à ;)).
  20. shocklover7

Đang tán em kia kìa, ko biết có đổ ko , trong diễn đàn luôn ;))
    DemiCat DA thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn