Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong m.n cho mình biết những pm làm design ạh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Thanh Tùng 1795, 13/5/14.

Lượt xem: 1,775

1. Chào m.n,mình đang làm quen vs đồ họa,m.n có thể cho mình biết để lm đồ họa thỳ ngoài pts,lr,camera raw thì làm đồ họa mình cần những pm jz ạh,Tiện thể mn cho mình hỏi pm xóa chi tiết thừa trong ảnh là gì dk ko ajh,hôm trước thấy 1 bạn xóa dk người thừa trên cầu long biên thấy hay quá,mình ko nhớ tên pm đó,Thank ạh

...
  2. Hummingbirds

Hummingbirds Thành viên cấp 2

sửa teen code đi mình mách tên phần mềm cho :v
  3. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Ủa? ngoài PTS ra còn có cái khác nữa sao? :-/:-/:-/
  4. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

phần mềm lâu năm nhất ! tương thích nhất cho design và bất cứ designer nào bước chân vào nghành để mò đến là Paint
    1 vote cho paint
    HummingbirdsNguyễn Thanh Tùng 1795 thích bài viết này.
  5. mrcyclo mình cũng ko rõ nữa,hình như mình nhớ có 1 bạn cmt pm jz hay sao ýh,ko bít có phải ko
  6. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

sử dụng Tiếng Việt có dấu, mà cái này có liên quan tới tổng hợp cưới - thư viện cưới hay sao mà post vào đây.
  7. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

xóa người trên cầu long biên là dùng photoshop mà. Design là thiết kế, bất cứ phần mềm gì có thể thiết kế được đều là phần mềm design. đợt lâu mình nhớ có ông gì đó nhật bản vẽ mấy bức bằng excel nữa cơ.
  8. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Vote cho powerpoint trong bộ MS Office hoặc Draw trong Libre Office

Ủng hộ diễn đàn