Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong manh ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi loveyoudkny, 29/1/13.

Lượt xem: 4,353

1. loveyoudkny Mới đăng kí

Có ít ỏi 2 cái ảnh thôi ạ :)
    1.​
    2.​

...
    tienbach2710, pitlamgi, Táo Trần10 người khác thích bài viết này.
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Ảnh đẹp, thích tone mày này của bạn
  3. đẹp đấy bạn...........:)
  4. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

giấu hàng hả? nhìn kiểu này mà bảo có mỗi 2 cái ah? B-) lại còn up ảnh chất lượng thấp nữa [-(
  5. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

màu xanh mát dịu ok quá[​IMG]

6. loveyoudkny

loveyoudkny Mới đăng kí

ơ chất lượng cao đấy chứ bác :-" hơi bé tí thôi mà :-j
  7. Bạch Sầu Phi

bậy nào, chưa đến 200kb một tấm mà gọi là chất lượng cao? dự là ta chụp bằng điện thoại chất lượng còn cao hơn [-(
  8. loveyoudkny

loveyoudkny Mới đăng kí

ơ đấy là dung lượng chứ có phải chất lượng đâu bác :-"
  9. Bạch Sầu Phi

10. HSP

HSP Thành viên cấp 4

sắp vỡ rầu
  11. loveyoudkny

loveyoudkny Mới đăng kí

:D bác hơi nhầm giữa độ phân giải và chất lượng rồi, ảnh up lên đây mặc định ở cỡ 386x460 với cỡ đấy nó đạt đủ điều kiện về độ nét, màu sắc, ánh sáng ... thì là chất lượng tốt, bác x3 vượt cỡ tiêu chuẩn thì đương nhiên phải vỡ rồi :-" ví dụ như ảnh cỡ 2848x4288 (12.3) khi bác cũng x3 nó lên cũng vỡ tan tành thôi :"> chả qua bác xem trên máy tính chả bao giờ ảnh độ phân giải cao nó ở đúng cỡ của nó nên mới x2 x3 lên được nên cữ nghĩ phải như thế mới là chất lượng cao ;))
    Bạch Sầu Phi thích bài viết này
  12. Bạch Sầu Phi

ah đúng là thế thật, tks :) mình không phải dân chụp ảnh, thường mình làm ảnh với stock diễn đàn các photographer đều để ảnh to cả, cái này đúng là có nhầm lẫn. :)
    Cơ mà mình nói là ảnh chất lượng thấp cũng vì cái ảnh #2 bạn post có chất lượng tương đương cái tấm mình down về trên facebook kia. Mà ảnh trên face chắc chắn đã bị giảm chất lượng rồi :)
  13. Bạch Sầu Phi

Và mod này có phải chị Hana không? :-/
  14. loveyoudkny

loveyoudkny Mới đăng kí

2 cái ảnh hoàn toàn khác nhau về chất lượng chứ bác đâu có tương đương, cái em up lên đây 240dpi còn cái ở trên fb chỉ có 96dpi thôi :D
    Mod đúng là Hana :)
  15. Selena Hoang

Selena Hoang Thành viên cấp 2

Đẹp ế bạn ơi
  16. Liên Trần

Liên Trần Thành viên cấp 3

Màu đẹp ghê :D
  17. _DKnight_

_DKnight_ Thành viên cấp 2

share tut đi bạn :3
  18. nguyenk nk

nguyenk nk Thành viên cấp 2

=D>...đẹp lắm ạh...
  19. loveyoudkny

loveyoudkny Mới đăng kí

ảnh này mình làm từ lâu rồi nên không có tut đâu bạn ạ và cũng không có nhiều thời gian viết tut :)
  20. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

Em ko hiểu tựa "Mong manh" lắm, bác giải thích được ko ạ :D vì em nghĩ đã đặt thì phải theo cảm hứng như thế nào đó .......

Ủng hộ diễn đàn