Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong mọi người cho ý kiến về thể loại này

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tranysy, 5/5/15.

Lượt xem: 1,879

1. tranysy Thành viên cấp 1

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

thể loại này là cái loại thể loại nào nhì?
    tranysy thích bài viết này
  3. tranysy

tranysy Thành viên cấp 1

Em cũng chua pít thể loại này là gì nữa,dc bạn bè chỉ chụp tốc đồ thế này nên vác máy ra chụp vậy mà
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

thớt cho xin cái kết :)) đống cát kia nó bay đi đâu =))
    cudyandemtranysy thích bài viết này.
  5. tranysy

tranysy Thành viên cấp 1

chưa biết đống cát đó bay đi đâu,mà chụp xong phải bồi dưỡng cho mẫu một đống dầu gội luôn
  6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:D tốc độ màn trập bao nhiêu thế bạn, kĩ thuật này mình cũng vừa thấy tuần trc nhưng nó k share
  7. tranysy

tranysy Thành viên cấp 1

do thoi gian buoi chieu nang gat lam,minh chup toc do 1000 lan,bat dc tung hot cat luon ah
  8. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

??? E chưa rõ lắm... chỉ là ảnh tung cát thôi mà!
  9. tranysy

tranysy Thành viên cấp 1

that ra cung khong co gi chi la tinh co biet duoc kiu chup toc do cao nen minh chup thu vs cat thui ma SanJi. Chủ yếu mình muốn bắt khoảng khắc biểu cảm giữa màu và cắt thôi ah
  10. tranysy

tranysy Thành viên cấp 1

những tấm hình này mình chụp thời gian buổi chiều, 4 đến 5h
    ISoO 125. tốc:1000 khẩu: 7.1
    mình muốn giao lưu với mọi người chụp kiểu tốc độ cao thế này mà qua ảnh thời trang chất hơn một tí
  11. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:D vãi cả tốc độ màn trập set 1000
  12. tranysy

tranysy Thành viên cấp 1

hihi mình cũng muốn thử chụp tốc độ cao no thế nào nên de toi 1000 lun do ma

Ủng hộ diễn đàn