Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong tìm được sự giúp đỡ từ mọi người !!!!Dùng photoshop để dựng phối cảnh trong phim hoạt hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi pinluxubu, 12/6/13.

Lượt xem: 3,265

1. pinluxubu Mới đăng kí

Chào mọi người"
    Em muốn học vẽ background cho truyện tranh,nhưng em không sử dụng được photoshop để dựng phối cảnh,mong mọi người giúp em!
    Đồng thời em cũng muốn tìm luôn trung tâm dạy photoshop uy tín & chất lượng(-Arena*học phí cao quá em không theo nổi*)nhờ mọi chỉ giúp em.Em cảm ơn rất nhiều !

...
  2. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Chào bạn !Chỉ vẽ cảnh nền mà không vẽ nhân vật àh :-? . Mình nghĩ bạn nên có khả năng vẽ tay sau có scan qua máy tính chuyễn sang chế độ vector rồi lên màu thôi
    ( có nhân vật vào nửa thì bối cảnh nó mới dính vào nhau nha bạn ) còn học thêm về ps thì bạn có thể học ở polygon trong trường DH Mỹ thuật( TP: HCM) 1 khoá là 25 triệu đóng làm 3 đợt nhé . Hoặc bạn có thể làm trong 3Dmax . Còn với PS thì kiên trì và kiên trì thôi
    pinluxubu thích bài viết này
  3. pinluxubu

pinluxubu Mới đăng kí

bong bong mua he...cảm ơn bạn,mình đã từng học lớp vẽ tay bên trường Đh. mỹ thuật rồi cũng khá ổn phần kiến thức về luật phối cảnh,chủ yếu là mình lên máy áp dụng phần mềm photoshop ko đc nên mình muốn học photoshop,mình cũng đã đến polygon trước đó rồi bên ấy đào tạo 1hệ thống chương trình lớn lun chứ ko dạy riêng khoá photoshop...bạn có thể để lại yh hay fb mình sẽ send cho bạn vài pic mình mún làm để bạn có thể dễ dàng hình dung...rất mong được bạn giúp đỡ :)
  4. Tú VFX

Tú VFX Banned

5. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

6. pinluxubu

pinluxubu Mới đăng kí

Tú VFX ...rất cảm ơn nếu bạn giúp mình,nhưng bằng cách nào ah. bạn có thể nói rõ cho mình bít đướng theo hk bái sư hk ???)
  7. Tú VFX

Tú VFX Banned

pinluxubu nếu bn cần hỏi gì thỉ mail qua cho m, m trả lời cho bn
  8. pinluxubu

pinluxubu Mới đăng kí

Tú VFX thế thì tốt quá ..cảm ơn bạn rất nhiều..mình sẽ cố gắng :)..hiện mình đã tìm đc lớp PS nhưng chưa đc hc.. thế nên phải tự hc ở nhà trc để có cái này nọ khi bắt đầu học...hyhy
  9. Tú VFX

Tú VFX Banned

pinluxubu, Nếu bn học PTS thì m nghĩ là bn nên tim hiểu rõ về cái lớp đó, vì mấy cái lớp đó nó hay dạy tào lao lắm, đóng học phí mà chẳng học đc cái gì. m gặp mấy trường hợp rồi.
    bn nên tim 1 nơi uy tín để học
  10. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Học ở trường itplus đại học quốc gia hà nội nhé. Chuyên ngành thiết kế đồ họa. 2 năm 10 triệu. Họ dạy tất tần tật về Photoshop
  11. pinluxubu

pinluxubu Mới đăng kí

Tú VFX mình đk bên aptech chắc uy tín ak...cũng chưa bít sao...Lich..pin ở miền nam bạn ơi ..sao ra đó hc đc ..hyhy..nhưng cũng cảm ơn vì bạn quan tâm...
  12. pinluxubu

pinluxubu Mới đăng kí

13. Kien Do

Kien Do Mới đăng kí

Chào em , anh có thể giúp em nếu em ở Hà Nội. Anh bên trung tâm truyền thông và công nghe Lavender , chuyên đào tạo về mảng đó. Nếu em muốn được đòa tạo Photoshop chính quy , cứ call cho anh . 0978 626 608, anh Kien , FB là Kien Do
    cubay thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn