Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một chút ảnh "đời thường"

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hoàng PRD, 13/8/13.

Lượt xem: 3,678

1. Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Hôm lang thang chụp chẹt tí ảnh gọi là đời thường,, tối về tn rõ là copy ảnh ra máy rùi mà rồi mị bay đâu mất @@.. giờ còn mấy cái gon lại,, mọi người xem @@

My Flickr :http://www.flickr.com/photos/thichviethoang/

;);)

Cái nì crop kha khá nên không đc nét căng :)

#10 Chụp = điện thoại nhé :)

NGoài lề về ảnh đời thường chút,, gọi là " tự sướng.." khoe ảnh cá nhân trá hình :v

Vẫn rất đời thường nhé :)

...
    Tạ Thị Liên, Sói Knight, apachi020510 người khác thích bài viết này.
  2. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

mình thích tấm 1 .. còn lại chưa ổn bác aha :)
    Hoàng PRD thích bài viết này
  3. mr.btg07

mr.btg07 Thành viên cấp 2

Street Photo , mình cũng thích chụp kiểu này :3 :3
    :like: #1 & #3
  4. Sói Thống Lĩnh

Sói Thống Lĩnh Thành viên cấp 1

cái gì mà chưa ổn, chất như vậy rồi còn gì, NightF4 thấy chưa ổn ở điểm nào ? bố cục hay màu sắc ?
  5. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

ui.. tks 2 bác NightF4 & mr.btg07.... cũng có nhiều ảnh đẹp hơn cơ mà hôm ý cop ra máy thằng bạn xong rồi vội về quê,, hôm lên thì tìm không thấy đâu, rõ là để ngoài destop mà,, nó bảo là nó không xóa thư mục nào cả @@. mất cả đống ảnh chụp từ những đứa bé bán tăm, người đánh giày xe ôm, hàng dong.... nhiều ,hizx
    NightF4 thích bài viết này
  6. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

like #2
  7. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

8. JKP

JKP Thành viên cấp 2

1,2,3,5 đẹp tuyệt bác ạ. Tấm 4,6,7,8 không đẹp nên vì thế có người chê chăng?
  9. Hoàng PRD

Cảm ơn các thím góp ý nhé ;).. thật sự là hơi tiếc vì bộ ảnh chụp linh tinh chiều hôm ấy,, định chắc để up cho mọi người xem như mà bị bốc hơi mất,, nên ít ảnh này chưa ddc đa dạng lắm @@
  10. Bacvo

Bacvo Thành viên cấp 3

Bị thích ba bức này :)
  11. Hoàng PRD

Vo Hoang Bac ,,, tks bác,, mấy con chim này nó cứ nhảy tanh tách :)).. chụp khá khó khăn,, đây là những con chim giữ lòng Thủ Đô đấy,, ngồi trên tầng thượng bắn sang nhà hàng xóm :))
  12. Hoàng PRD

Một ngày sớm nhất sẽ lại gửi tặng các bác những bức ảnh " Đời thường" nhất , giản dị nhất trong mắt em :)
  13. TrầnMinh

TrầnMinh Thành viên cấp 1

Em cũng thấy thích tấm 1 thôi :D
  14. Tường Rêu

Tường Rêu Thành viên cấp 1

đẹp mình thích thể loại street photo. Cũng thường hay đi lang thang chụp nhưng ko bắt dc nhiều khoảng khắc đẹp. Bồ thường lang thang ở đâu ...
  15. Hoàng PRD

Tường Rêu ,, Mình hay lang thang quanh Hn thôi :))... có gì là chụp nhưng ít đi lắm @@
  16. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mấy shoot đầu màu đẹp kinh khủng khiếp ý ạ :x
  17. Hoàng PRD

pitlamgi thích bài viết này
  18. Tường Rêu

Tường Rêu Thành viên cấp 1

Hoàng PRD . Mình ở Sài Gòn . thôi thì có ji kết bạn wa FB vậy. mình cũng mới tập tành chơi máy ảnh thôi có ji chỉ giáo thể loại street life facebook.com/gio.phieudu.754
  19. blehai

blehai Mới đăng kí

Mấy tấm ney chụp bằng máy gì mà đẹp vậy p :-?
  20. Hoàng PRD

blehai.. Máy bình thường thôi bạn ah.. :))... 550D + 135L

Ủng hộ diễn đàn