Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một design sắp ra đường, các bác cứu em!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi 88vn.design, 20/3/15.

Lượt xem: 2,068

1. 88vn.design Thành viên cấp 1

Tình hình là hết tháng này em hết hợp đồng nhà và chuẩn bị khăn gói ra đường, Vậy nên lập topic này để xem có anh em nào trên diễn đàn cùng chung đam mê sở thích công việc thiết kế.... tìm người ở ghép hoặc nhà có phòng cho thuê khu vực Đống Đa, HN không ạ :(( không tìm đc nhà sớm chắc e chớt.
    bạn nào đang là sinh viên MTC cũng đc ạ, ở cùng e ó thể dạy các phần mềm đồ hoạ.....
    Yêu cầu của em chỉ cần mỗi cái nhà có nước nóng, giá cả phải chăng :(
    đi làm cả ngày tối e mới về ạ :(

Thông tin cá nhân của e:
    fb: https://www.facebook.com/HungNguyendesign
    chuẩn men, 24t, dễ tính, thích ăn nhậu tụ tập, trà đá, biết chơi LOL, Đế chế

...
  2. oaiprobq

oaiprobq Mới đăng kí

ở với 1 kĩ sư xd, 19t, đam mê đồ họa hok :D. 800k/tháng :D. Gần đh kiến trúc
  3. 88vn.design

88vn.design Thành viên cấp 1

gần KT xa quá bạn ơi, m tìm quanh quanh Đống Đa thôi ạ :(
  4. oaiprobq

oaiprobq Mới đăng kí

gần đg tây sơn k
  5. 88vn.design

6. oaiprobq

oaiprobq Mới đăng kí

:D. Gần KT thì ok
  7. Jung Boo

Jung Boo Thành viên cấp 1

Ơ ........ nhà mình tận Hà Đông -_- ......... Quá buồn
    Không thì cho bạn ở với lão anh trai t =))
    88vn.design thích bài viết này
  8. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

BẠN Ở CÙNG MÌNH K. MÌNH CŨNG ĐANG TÌM NHÀ.
    MÀ BẠN DẬY PHẦN MỀM CHO MÌNH HẢ. HAY MÌNH DẬY BẠN THẾ
  9. 88vn.design

duypv2742 gặp nhau cf nói ch cái nhể :)) số m: 0975 655 344
    tất nhiên là m sẽ dạy trong khả năng của m ạ ^^
    duypv2742 thích bài viết này
  10. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

và... bạn có am hiểu về dầu ăn không....;;)
  11. 88vn.design

phần thông tin ghi rõ là chuẩn men bạn ơi =)))
  12. duypv2742

mình k dùng dầu ăn đâu nhé. mình dùng tương ớt cơ. ^^
    Bạn bạn biết Cinema 4d không?. Mình đang tìm phòng , và cũng có 1 bạn đang muốn ở cùng để học đồ họa luôn. Có thể thuê cả 1 cái trung cư để ở 4 người
  13. Keylove

Keylove Thành viên cấp 1

đ/c: đội cấn, ba đình, có mỗi cái phòng với mấy bộ áo quần, chỉ có về ngủ buổi tối, ko nước nóng, 700k 1 ng :3 hết
  14. 88vn.design

@duypv2742 m chỉ dùng bộ adobe cơ bản thôia ạ. m làm thuần 2d :D gặp gỡ cái đi cho cụ thể nhỷ
    duypv2742 thích bài viết này
  15. duypv2742

88vn.design có rảnh k 3h hôm nay gặp. tiện thể hôm nay mình đi gặp khách luôn. bạn biết về web k mình giới thiệu cho luôn. 0964189058 có gì alo. gặp thì 3h chiều gặp nhé. mình hẹn khách cũng lần đầu. nếu đi thì alo. đi cùng chém tí cho vui. còn dậy về adobe thì mình k cần đâu. nhưng có 2 học trò đang cần học. ở cùng cũng được nhưng mới đầu sợ k tin tưởng. tìm phòng ở 4 cũng được, kèm 2 thằng kia luôn
  16. 88vn.design

thế mới có ch phải gặp gỡ trc :D

Ủng hộ diễn đàn