Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số bức vẽ graffiti của e :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Graffiti của bạn' được đăng bởi MaxMin, 10/3/13.

Lượt xem: 22,016

1. MaxMin Mới đăng kí

mọi người góp ý nhá :))):-bd[​IMG]

...
    lequynh1391, mgr, Con gà của thế kỉ9 người khác thích bài viết này.
  2. MaxMin

MaxMin Mới đăng kí

1 số bức e vẽ trên phần mềm :)
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  3. Nguyễn Trường Sơn

Nguyễn Trường Sơn Thành viên cấp 2

không có gì đặc sắc hay khác biệt :)
    chỉ là học đòi và ăn theo.
    thử làm cái gì mà người khác không làm thử :D
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

đừng nhận xét và đánh giá con người ta qua một bức tranh nha bạn :) thằng em này còn nhỏ, và nó đang tập vẽ,đâu phải ai ngay lúc đầu vẽ là có thể tốt được, cần trau dồi và rèn luyện thôi, xin lỗi vì mình bị ghét từ học đòi và ăn theo :) người ta gọi đó là đam mê bạn ạ :)
    Khánh Tít, chipxinh2310, Fly Nguyễn6 người khác thích bài viết này.
  5. Coth

Coth Mới đăng kí

Mình chưa hiểu rõ lời góp ý của bạn ^^!
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  6. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Đôi khi cách học hỏi tốt nhất là làm thử và bắt chước từ người khác. Từ những cái cơ bản mới sáng tạo ra được nghệ thuật.
    Chưa chắc bạn giỏi hơn ai đâu mà bảo người ta học đòi và ăn theo.
    Cách nói chuyện của bạn ko góp ý gì cho người khác tiến bộ, ngược lại còn tỏ ra coi thường họ.
    lequynh1391, Leo_Gió, Fly Nguyễn1 người khác thích bài viết này.
  7. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

hình chưa rõ khối, chưa nổi, hơi rối, nói thật là giống vẽ bậy hơn là nghệ thuật graffity
    2 tấm vẽ trên máy thì loằng ngoằng nguệch ngoạc 1 cách khó hiểu

có lẽ là mình đã quá già để đánh giá về bộ môn này chăng?
    MaxMinFly Nguyễn thích bài viết này.
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

:)) graffiti mà bác ơi, not graffity :) em nghĩ bác nên tìm hiểu thêm về box graffiti một chút nha :)
    MaxMinFly Nguyễn thích bài viết này.
  9. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

em xin hỏi bác là bác đã bao giờ học hay làm lại 1 cái gì đó của người khác chưa. nếu chưa bao giờ thì bác quả là có hiếm đó. không cần ai dạy mà cũng biết quả là pro.
    ps: đúng là cuộc đời. nhiều khi mình chỉ muốn vào ngắm tác phẩm cơ mà. nhiều cái bức xúc.
    lequynh1391, MaxMin, Fly Nguyễn4 người khác thích bài viết này.
  10. Nguyễn Trường Sơn

Học, nhưng trước khi khoe những cái đó thì tôi phải đạt được những gì gọi là của chính mình.
    Không phải thấy người ta trồng được cây dừa, mình về trồng được cây dừa y chang củng đem đi khoe bạn nhé !
    Học hỏi bằng cách làm theo người khác không sai . Nhưng mà thằng đem bức tranh mình vẽ tranh người khác rồi đem đi khoe thì nhận xét sao ?!
    Đang nhận xét bức vẽ , không phải con người !
  11. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bạn nói hơi quá rồi !!
    Chàng trai mới chỉ 14 tuổi, như vậy là quá tốt.
    Cần phát huy thêm.
    Gì chứ môn này cần có nhiều sáng tạo mà !!
    Câu này dùng cho mấy đứa "đốt tiền của" thì hợp hơn ! :)
    heo siu nhân, MaxMin, Fly Nguyễn1 người khác thích bài viết này.
  12. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ko có xấu sao có đẹp dc, mới làm ko post lên xin ý kiến thì sao mà có ng` đánh giá cho mình sửa đổi dc :-/
    Khi mới tập chưa có ý tưởng và trình độ còn non kém thì ăn theo ng` khác là chuyện đương nhiên, để thấy dc mình khác họ những cái gì, tại sao họ vẽ đẹp mà mình lại vẽ xấu.
    Nói chủ thớt ăn theo và học đòi chả khác nào nói mấy designer hiện nay cũng chỉ đua đòi và ăn theo, vậy chủ thớt ăn theo, tôi ăn theo, mọi người đều ăn theo.
    Bạn ko góp ý giúp dc ng` ta thì thôi đừng có gây chuyện như thế nhé :|
    lequynh1391, Hồng Sơn, Ku Sang3 người khác thích bài viết này.
  13. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

nhưng bạn cũng nên biết rằng không phải ai cũng giống ai. đôi khi những điều nhỏ lại tạo động lực cho mình tiến bộ hơn, không phải ai sinh ra đều giỏi. đều phải qua quá trình rèn luyện hết . muốn có được tác phẩm mạng phong cách riêng của mình. cũng cần có lượng kiến thức kinh nghiệm và có khi còn nhiều hơn thế. coi như bạn gói ý để cho bạn ý cố gắng. tạo động lực cho mình.
    mọi người đều phải học hỏi nhau có ai là tự gioi đâu.
    ps: mình vào diễn đàn chỉ để học hỏi là chính và giao lưu kết bạn. chưa bao giờ. nói những câu như bạn nói ở trên.
    Fly Nguyễn, Hồng SơnNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  14. Nguyễn Trường Sơn

Ác cảm với những thứ như vừa làm được những thứ nho nhỏ đã vội khoe lên .
    Góp ý nên mới bảo làm những thứ khác biệt !
  15. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

:)) Bạn thật là nhỏ nhen !
    Người ta cảm thấy thích thú, vui với những gì mà ngta tự tạo ra !
    Thái độ của chủ thớt cũng chả phải khoe khoang gì hết.
    lequynh1391, mgr, MaxMin3 người khác thích bài viết này.
  16. Ngựa Hoang Gemini

Vẽ lại của người khác rồi đem cho mọi người góp ý. Chứ chủ thớt này chẳng có ăn cắp của người ta mà khoe thành của mình. Bạn nên tôn trọng họ, ko góp ý giùm thì out. Cái kiểu nói của bạn ko ai ở đây hoan nghênh đâu.
    lequynh1391, mgr, MaxMin3 người khác thích bài viết này.
  17. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

Ý của cái bạn nhận xét như thánh đó là: Bản thân mày xấu thì mày ko có quyền nhờ người khác chỉ ra cái xấu của bản thân!
    Ngu ý của em đó hihi
    MaxMin, Fly NguyễnKu Sang thích bài viết này.
  18. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

mình nghĩ là bạn bị điên cmnr, vote ban
    mọi thứ luôn bắt đầu từ việc bắt chiếc, dù ít hay nhiều
    lequynh1391, mgr, MaxMin8 người khác thích bài viết này.
  19. Ngựa Hoang Gemini

Ko phán thì thôi, phán thì phải thế này :D
    heo siu nhân, mgr, MaxMin3 người khác thích bài viết này.
  20. Sun

Sun Mới đăng kí

thứ nhất, mình xin giải thích cho bạn, đây thằng em mình vẽ, nó mới có 14 tuổi? bạn định đòi hỏi điều gì lớn lao hơn với một thằng nhóc ?
    thứ hai em nó up lên với câu xin nhận xét chứ ko phải khoe vì vậy mong bạn rút lại lời nói "chỉ là học đòi và ăn theo."
    mình cũng chia sẻ một chút luôn, mình sinh 91, và cái thời điểm mình bằng tuổi thằng nhóc này mình vẽ còn tệ hơn nó rất nhiều :) ai nói gì thì người ta cứ nói, cứ chê, đến bây giờ thì mình cảm thấy khá hài lòng với những gì mình vẽ:0 và mình tin chắc thằng nhóc này còn tiến xa hơn mình ngày trước rất nhiều!
    MaxMin, Ku Sang, Mèo Heo3 người khác thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn