Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số hình ảnh về ảnh cưới tại đà nẵng do em chụp - mời các bác chém với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi midnight0021, 9/12/14.

Lượt xem: 5,678

1. midnight0021 Mới đăng kí

Lần đâu tiên post ảnh tại forum vietdesign nên có gì chưa đúng anh em bỏ qua. rất vui nếu nhận được góp ý chân tình từ các cô bác ^^ 67WrscZ.jpg

Em tên Duy ở Đà Nẵng , rất vui được làm quen với các bác tại diễn đàn, website của em nếu các bác muốn xem thêm ảnh ạ ^^ md-design.vn

Rất mong anh em góp ý chân tình

...
    canhbut_2110, Zfoto, Phạm Hữu Dư1 người khác thích bài viết này.
  2. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Nhiều tấm mình thấy hơi sáng,mấy tấm chụp vs lồng đèn dùng flash hay sao vậy,mình thấy cũng chưa đẹp,chưa nổi được 2 mẫu. ^^
    midnight0021 thích bài viết này
  3. midnight0021

midnight0021 Mới đăng kí

cám ơn bác góp ý ạ
  4. Zfoto

Zfoto Thành viên cấp 1

đẹp! bạn cho hỏi giá vé vào tòa lâu đài bao nhiêu vậy? chụp ảnh cưới í. xin cảm ơn

Ủng hộ diễn đàn