Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số Manga/Anime Cover tập làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Vinh Rux, 14/9/14.

?

Bạn thấy những cover này như thế nào ?

1. Qúa xấu.

0 vote(s)
    0.0%
  2. Bình thường thôi.

50.0%
  3. Cần thêm chút xíu nữa cho long lanh hơn.

25.0%
  4. Ok rồi.

25.0%

Lượt xem: 4,370

1. Vinh Rux Thành viên cấp 1

Chào mọi người, em chỉ mới tham gia Forum vài ngày thôi, thấy mấy anh chị khác đăng nhiều hình quá nên em cũng bon chen theo :D mong mọi người góp ý thẳng thắng để em có kinh nghiệm lần sau :x hình chủ yếu em làm là cover từ Manga/Anime tại em cũng là một Otaku =)) với lại em cũng đang tập tành nên mong mọi người đừng nói những lời đau lòng ạ :">

Fairy tail yêu dấu của mình <:-P
    Asuna - Sword Art Online. Xinh không anh em :D chị ấy là phó Thủ lĩnh huyết thệ kỵ sĩ đoàn đó :D:D:D có thằng kia tính đập chồng chị thế là chị nhào tới chém thằng đó bán sống bán chết B-)
    Hơi lạc chủ đề xíu :"> Trên hình theo thứ tự từ trái qua phải là Xuân - Hạ - Thu - Đông
    Mình ghi phiên âm theo tiếng Nhật nên các bạn nào học tiếng Hoa đừng mắng mình tội nghiệp >:D<
    Ai là Fan Naruto chắc biết thánh này :P giờ có tận hai con Sharingan rồi =))
    Erza Scarlet - Fairy tail :x cái tấm nền đằng sau là mấy cây kiếm tung bay do chị ấy điều khiển khi chị ấy 5 tuổi :))
    Cũng là thánh xài kiếm như chị Asuna :P
    Tấm này mình làm trong tình trạng bài tập chồng chất + thằng em lên phá nên không được đẹp cho lắm :((:((
    Nhưng mình lại thích cây nói thần thánh này :D
    Ship Dorami - Dora The Kid :D cute quá :x cơ mà nếu vậy thì Kid sẽ gọi Mon bằng anh à :))
    Thánh troll Happy của Fairy tail =))
    Tấm này mình làm chủ yếu cho đời thêm vui tại lúc đó sầu quá :)):))
    P.S: Chữ ký trên hình thay đổi khi tên Facebook mình đổi thay =)) nên mọi người đừng hiểu lầm mình lấy bài người ta nghen :)) chữ Vinh Rux là thời đó, sau cái vụ rùm beng Facebook khóa tài khoản xài tên giả thì mình đổi sang Vinh Nguyễn để khỏi bị khóa :D Xấu thì mọi người chị mình biết xấu chỗ nào để mình rút kinh nghiệm nha :x yêu mọi người nhiều >:D<

...
    Đặng Nhất Vinh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn