Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số thiết kế nội thất tớ làm :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Cuchuoi90, 9/3/13.

Lượt xem: 9,170

1. Cuchuoi90 Thành viên cấp 1

Đây là một số đồ án thiết kế nội thất tớ làm. Trình 3D còn còi cọc lắm =3= Hình như đây là bài 3D thứ 3 tớ làm một cách tử tế =3= Trước đấy có làm 2 bài đồ án và test mấy đồ đạc linh tinh vài lần
    Đây là nội thất showroom máy tính DELL

...
    Gorffy, Sắc Hoa Tigôn, Tiểu Thiên12 người khác thích bài viết này.
  2. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

KHông biết gì về mấy cái này ! nhưng muốn được như mấy bạn quá :-s
  3. Heo Bông

Heo Bông Thành viên cấp 1

Tham ít thôi
    Leo_Gió thích bài viết này
  4. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

chắc là học lâu lắm mới làm đc thế này hả bạn
  5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Sống là phải tham mà ! mình cái gì cũng muốn học và muốn biết nè! nhưng đã biết được cái gì đâu :(
  6. Heo Bông

cái gì cũng muốn rồi chẳng ra cái gì... ngta chuyên nghiệp mà chuyên nghiệp tức là chuyên việc .. nhiều thứ sao chuyên đc... thâm kim có ngày... cơ mà giống em
  7. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

không đến mức đó đâu! mà không ol fb ak! pm fb mà k thấy trả lời :)
  8. Heo Bông

có mà à fb đang bận up hình
  9. ภ๏ є๓๏tเ๏ภ

ภ๏ є๓๏tเ๏ภ Thành viên cấp 1

:3 màu đẹp thế =P~
  10. Cuchuoi90

Cuchuoi90 Thành viên cấp 1

T học 3D từ năm ngoái, nhưng rất ít đụng vào. Tớ chỉ làm 3D khi có đồ án thôi, còn bình thường tớ không bao giờ luyện 3D. Vì t không mê nghề nội thất lắm, tớ chỉ thích vẽ tranh traditional thôi :D Đây là cái đồ án thứ 3 tớ chịu làm 3D mà :D
    Vì đề tài là "Thiết kế nội thất showroom máy tính" nên tớ chọn làm tone màu xanh và sử dụng ánh sáng neon này, xuất phát cảm hứng từ tone màu trong phim Tron Legacy.
    Pipita20ภ๏ є๓๏tเ๏ภ thích bài viết này.
  11. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đi học 3D max cơ bản 1 khóa 5tr ngay và luôn em nhé :)
    Sau đó nên học thêm nâng cao tầm 5 đến 10tr nữa, sau khi học xong ráng học thêm khóa nữa cho vững tay nghề nhé.
    Đảm bảo lúc đó em sẽ làm dc ntn
    Leo_GióCuchuoi90 thích bài viết này.
  12. Cuchuoi90

Đúng rồi đó, bạn đi học 1 khóa 3D ở Viet CG do anh Tuấn Bin dạy ý. Đảm bảo làm sẽ đẹp hơn thế này nhiều ;) Hồi tớ đi học, do tớ lười, với không đam mê nội thất nên không mày mò nhiều, giờ quên hết những gì anh ý dạy :"< Nhưng anh đấy dạy thì khá nhiệt tình và thoải mái.
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  13. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Hình lục giác yêu thích của mình. :like:
  14. vdq

vdq Thành viên cấp 1

mấy cái light bạn chỉnh thông số thế nào zậy?có thể chỉ giáo mình không?mình vẫn chưa có kinh nghiệm đặc đèn buổi tối ^^
    p/s ah ban có nick yh thì chat nhe
  15. saotrangxoa

saotrangxoa Banned

không bit bao giờ m có thể làm được như vậy nhỉ
  16. sandep.org

sandep.org Mới đăng kí

Nếu bạn có nhu cầu trang trí cho không gian của mình hãy tham khảo Trung tâmsàn gỗ và nội thất Tiến Đạt tại website: sandep.org
    Trung tâm sàn gỗ và nội thất TIẾN ĐẠT

Trung tâm sàn gỗ và nội thất TIẾN ĐẠT - Thương hiệu đã được khẳng định trên thị trường. Tiến Đạt đang nỗ lực nâng cao chất lượng phục vụ, bảo hành, chất lượng sản phẩm. Mang đến sàn gỗ đẹp cho ngôi nhà của bạn.

Trung tâm sàn gỗ và nội thất TIẾN ĐẠT là nhà phân phối, lắp đặt sàn gỗ có uy tín trên thị trường Hà Nội và Toàn quốc trên 10 năm. Chỉ phân phối những sản phẩm sàn gỗ chất lượng, thẩm mỹ có độ bên cao. Với đội ngũ thi công lắp đặt có kinh nghiệm, nhiệt tình cùng với hệ thống sản phẩm tốt, Nguyễn kim chắc chắn sẽ mang đến Quý khách sàn nhà hơn cả sự mong đợi.
  17. empty.n

empty.n Mới đăng kí

Mà mình nhớ là ID-system của DELL là màu xanh lá chuối mà ta??? Nhưng nhìn đẹp đó chủ thớt
  18. duykhanhxdop

duykhanhxdop Thành viên cấp 2

Đúng là Nội thất có khác....:))
    toàn ánh sáng nhân tạo....nhìn nặng nề quá...=))
  19. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

e thấy mấy cái chận ghế hay kệ nó lơ lửng thì phải.cái hình lục giác chổ trưng láp lúc đứng đó coi láp có vẻ đau đau.
    cái chậu cây bác ốp vật liệugì mà nhìn bóng bóng giuống ulamium quá vậy.
  20. Cuchuoi90

Tớ ít khi onl yahoo lắm :"<
    DELL là xanh biển với trắng với xanh đen mà bạn :)) Nõn chuối nào :))
    Vãi chưởng, lại được cả bác nữa :)) Đặt ánh sáng buổi tối, đây lại là 1 gian nhỏ trong khu trung tâm thương mại thì bới đâu ra ánh sáng tự nhiên :))
    Cái khu tiếp khách tớ làm chưa được ngon lắm, trông bàn ghế bị bay bay thật. Nhưng mấy cái kệ tớ định vị nó nằm trên sàn hết rồi mà chứ có bay đâu :"<

Ủng hộ diễn đàn