Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một trang với cả hàng ngàn tutorial 2d, 3d, các ý tưởng rất nhiều share cùng mọi người

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi mhskull, 15/6/15.

Lượt xem: 4,492

1. mhskull Thành viên cấp 1

Trang nó đây ạ (bằng tiếng trung nên khó hiểu nhưng xài google dịch là hiểu hết lun các bạn)
    http://www.cgdream.com.cn/

p/s: do lang thang trên mạng không biết cơn gió nào đã dẫn mình đến đây :|

...
    FMP, Zane Princeton, justK6 người khác thích bài viết này.
  2. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

tài liệu tải như thế nào vậy bác

Em thấy hình như phải nạp VIP !!
  3. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

đệt mới nhìn sơ sơ đã thấy hàng họ của tutplus premium không thế này, giá như đây là tiếng anh thì hay!
  4. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

Không biết mấy bác xuất ngày nói tảy chay hàng trung với thế nọ thế kia thế nào chứ em toàn dowload tài liệu của mấy anh tung của này thôi . hàng ở đây vừa chất lại còn miễn phí hok như mấy ông việt nam vào trang của nó tải về rồi đưa lên web của mình bán với cái giá cắt cổ buồn ./.

Ủng hộ diễn đàn