Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài artwork của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi trunggt4, 25/3/13.

Lượt xem: 2,771

1. trunggt4 Thành viên cấp 1

Đầu tiên là digital painting, mình vẽ không giỏi :D chủ yếu là do kết hợp Image Trace của AI và tỉa tót thêm chút trong Pts là ra. Rảnh mình sẽ viết Tut vì cái này nhanh lắm, nếu có kinh nghiệm lên màu 1 chút là chỉ mất khoảng 1 tiếng cho 1 ảnh như này. Mà kết quả không thua gì Digital Painting "xịn" :D

Thêm 1 pic nữa về "kỹ xảo" này:

Một vài concept mình ngồi rảnh lôi bạn bè ra chế (nguyên gốc là style trong dự án game của mình :P)

"bạn bè"

[​IMG][​IMG]

Nói chung là mình thì không còn là newbie nữa, chủ yếu là hâm mộ anh Dư nên tham gia cho vui ;) Hi vọng đc đóng góp cho 4rum những thứ có ích nhất!
    Thân ái!
    Trunggt4

...
    mê muội, Nhóc Kòi, vietcuong_9109 người khác thích bài viết này.
  2. Yans De Ratatosk

Yans De Ratatosk Thành viên cấp 2

ụ uôi, thớt pro rồi em ko dám chém nữa! (_ _")
    đại khái là đẹp, ko chế chỗ nào đc!
  3. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

pick thứ 2 là phong cách j hả bác?
  4. trunggt4

trunggt4 Thành viên cấp 1

:D Có thể tạm coi là Digital Painting bạn ạ, tuy nhiên bị tạp nham một chút Chibi, một chút Cartoon =.=
  5. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

lót dép hóng TUT của bác :D
    trunggt4 thích bài viết này
  6. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

từ pic #2 đến pic #7 mình không chắc đây là digital painting, bác vẽ đây như icon or cartoon không phải là chibi nữa :| nếu mình nói sai mong bác bỏ qua
  7. trunggt4

:D đúng rồi, thật ra chỉ có ảnh đầu là chuẩn DP thôi còn lại thì "có vẻ" là không phải. Định nghĩa về Digital Painting mình cũng không nắm chắc lắm :D
  8. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

vẽ cái này tốn khá nhiều time và cả về thời gian và công sức :D người vẽ phải đầu tư nhiều lắm :D dù sao cũng hóng tut của bác để làm theo :D
  9. VoiMaMut

VoiMaMut Thành viên cấp 2

vô đây chỉ là do...hâm mộ bac' Dự???...:-?...te' ra đây là Phan của ad 8->
  10. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Càng ngày càng nhiều "thành phần" nguy hiểm :3
  11. trunggt4

Nhờ bác Dư đứng lên tiêu diệt cái ác trên fb =)) nên mọi người ủng hộ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn