Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài logo mới làm!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Hien Le, 3/10/14.

Lượt xem: 2,444

1. Hien Le Thành viên cấp 2

Các bác xem nha, mong mọi người chém ít ít thôi.

...
  2. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Phong cách bạn mang hơi hướm thời hợp tác xã...
    Không biết là vô tình hay cố ý, nhưng trông cũng hay hay.

Còm nho nhỏ là mấy đường stroke nhỏ nhìn đẹp & thanh mảnh nhưng dùng trong branding sẽ khiến cho thương hiệu của bạn bị nhạt nhoà, yếu ớt khiến khách hàng khó nhận biết từ xa.
    Hien Le thích bài viết này
  3. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

thử chuyển nó thành màu đơn sắc đi bạn. Vs zoom nhỏ logo xem có còn nhận dạng được không. Lúc đó tính tiếp
  4. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

ha ha , bác thitkho nói cũng ko sai. Nhưng là cho khách hàng là chính, trong đó chỉ có 2 conong là ý tưởng của mình thôi nhưng cũng phải chịu hợp tác xã thêm 1 bạn nữa nên phải hợp tác xã hết thôi :D

Dù sao cũng cám ơn các bạn đã quan tâm. Mình sẽ rút đc thêm nhiều kinh nghiệm cho lần sau.

huynhtoan.it cám ơn bạn, mình đã qua mấy khâu đó rồi. :)
  5. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Hien Le Thì vấn đề style là do khách chọn mà.

Còn khâu của mình bạn nói qua mình thấy cũng chưa hẳn. Logo con ong nếu đơn sắc thì k thấy rõ.
    Logo của bạn dùng khá nhiều chi tiết mảnh. Nếu zoom nhỏ tầm 20px20px thì sợ k rõ. Còn xuống 10x10 thì mất nét hẳn :D

Vài ý kiến của mình
  6. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Cám ơn bạn huynhtoan.it Logo mình chắc ko nhỏ cỡ đó đâu :), vì ý định mình làm ra để làm label luôn
  7. hochoidesign0411

hochoidesign0411 Thành viên cấp 1

style của bác vừa làm logo vừa làm nhãn sản phẩm dc nhỉ, logo con ong là hay nhất, cái 1 thì ko thích
  8. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn