Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một vài tác phẩm cuối trước khi ra đi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi blacklarson, 26/6/16.

Lượt xem: 1,842

1. blacklarson Thành viên cấp 2

Mình vừa nghỉ việc. Trưng bày mấy sản phẩm cuối cùng mình làm cho mọi người quăng gạch.
    Đang thất nghiệp, ai có việc nhẹ lương cao thì giới thiệu cho mình nhé. Hehe

VOUCHER

WEB EVENT

WEB DISCOUNT

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. bdesign

bdesign Banned

Tưởng thày em định đi nhảy cầu nhảy sông hay treo cổ tự tử nên định vào can, chứ nghỉ việc thì có gì mà phải nghiêm trọng "trước khi ra đi"? Nghề nghiệp là theo cả đời, qua vài ba chục công ty có đáng là gì. Nghề nghiệp mới là mục tiêu, còn các công ty làm thuê chỉ là công cụ thày nhé. Công cụ dùng xong có thể vứt đi, Kha kha.
  3. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Khiếp cái ông bdesign đi đâu cũng "thày thày" nge sởn gai ốc.
    Giật tít phải thế nghe nó mới nghiêm trọng chứ :D
  4. rajnlove

rajnlove Thành viên cấp 2

e lại cứ tưởng bác tính ra cây cầu nào xem bóng đá. =)) vội nhảy vào can. hóa ra không phải

Ủng hộ diễn đàn