Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Motion Graphic] Nghề chọn người hay người chọn nghề? - Tâm sự của một sinh viên năm cuối

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi killervn, 18/3/14.

Lượt xem: 2,851

1. killervn Mới đăng kí

Clip mình làm trong khoảng 4 ngày, chém nhè nhẹ tay nhé ^^ hề hề

...
    khanhdu1994id, htcboy1, Tran Duy An3 người khác thích bài viết này.
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Ít nội dung quá, đang xem phê hết lãng. :)) Like.
  3. killervn

killervn Mới đăng kí

Khổ, cái này làm chơi thôi mà tốn nhiều tgian quá nên phải kết thúc sớm bố cháu ạ :))
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Uhm. Đầu tư cho sản phẩm hoàn thiện thì phải tốn thời gian rồi. Bạn thiếu quá trình chuyển đổi và kết quả là thành công hay k với quyết định của mình.
  5. killervn

killervn Mới đăng kí

à cái ấy là bỏ ngỏ, với lại theo mình thì xem clip là một phần mọi người có thể hình dung là mình có khả năng hay không :D
  6. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

clip bạn làm ngon rồi :D
    cho mình hoỉ là bạn tự học hay học ở đâu ?
  7. Triệu Trọng Hòa

Triệu Trọng Hòa Mới đăng kí

Graphic Motion là cách giới thiệu rất hay và hiệu quả mà giá thành cũng ko cao như các video khác. Nhưng ngoài Hà Nội vẫn ít các công ty muốn làm đa phần là ở trong nam nến khá nản^^
  8. Oliver King

Oliver King Mới đăng kí

bạn tự học hay học ở đâu vậy hiếu :D có thế cho mình nick fb để giao lưu ko :D
  9. Vinh Rux

Vinh Rux Thành viên cấp 1

woa đẹp thật, nhưng nội dung ít quá xem không phê :)):)) bạn đang học luật vậy bạn thử làm Motion Graphic về luật xem :x

Ủng hộ diễn đàn