Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Motion Graphics] CV video

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi WatEthis, 13/10/13.

Lượt xem: 3,013

1. WatEthis Thành viên cấp 2

Em đang muốn xin việc làm flash designer nhưng mà chưa có cái portfolio ra hồn nên làm cái cv này là portfolio luôn, các bác gạch đá nhiệt tình để em sửa :"D cái này em làm trên flash cs6, lấy ý tưởng từ 1 số cv video trên youtube & tổng hợp lại cho phù hợp vs flash (trên youtube họ làm = AE)

...
    mgrb0yHN_96 thích bài viết này.
  2. ndhuy

ndhuy Thành viên cấp 2

Hay đó bạn nhưng Html 2* thì còn thất nghiệp dài dài -.-
  3. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

mình làm flash thôi :")
  4. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Làm rất hay :D nhưng bg bạn nên cho màu sắc tươi sáng vào nhìn chắc sẽ đẹp hơn (góp ý cá nhân thôi :))
  5. WatEthis

JusTa Khôi: mình chỉnh r, h chỉnh lại lộn xộn lắm :"))
    JusTa Khôi thích bài viết này
  6. Crocslee

Crocslee Thành viên cấp 1

WatEthis: Bạn làm video này bằng phần mềm nào vậy bạn? Nếu có tutorial bạn share cho mình với nhé, thấy style này hay hay mà không tìm thấy nguồn nào để học hết. Mình tay ngang thôi :D
  7. WatEthis

Crocslee: mình làm trên flash nhé :D tự nghiên cứu thui chứ k có tut :D

Ủng hộ diễn đàn