Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mua hình trên Shutterstock

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi khoa1509, 30/12/14.

Lượt xem: 12,640

1. khoa1509 Mới đăng kí

Các Bác ơi, sao các trang mua hình tamhinh.com và hinhgiare.com để mua hình của Shutterstock không hoạt động được. Các bác có cách nào để tải hình tại Shutterstock không, chỉ em với ạ. Cám ơn các Bác nhiều :)

...
    thinhtk thích bài viết này
  2. thien_designer

thien_designer Mới đăng kí

Cùng chung nổi khổ của mình, dnag9 điên đầu về vần đề này. Mấy trang đó đang bị shutterstock khởi kiện nên trốn hết không dám nhút nhít gì nữa đâu, phải từ tháng 3 năm sau trở lên mới có thể (hoặc không thể) hoạt động lại. Ai biết ở đâu bán hình shutterstock chỉ luôn dùm với nha. Quen lệ thuộc vào nó rồi bây giờ không có không biết làm soa luôn
    youngdemon26clearly thích bài viết này.
  3. vietpro_87

vietpro_87 Banned

clearly thích bài viết này
  4. clearly

clearly Mới đăng kí

5. pimpo119

pimpo119 Thành viên cấp 2

Mình cũng không hiểu sao trang đó bị ngưng hoạt động,tk còn tiền trên đó :((...đang cần từ liệu làm việc nữa chứ
  6. vietpro_87

vietpro_87 Banned

7. Lucas Lũng

Lucas Lũng Mới đăng kí

minh mới nhận email tamhinh.com báo chuyển qua hinh5s.com
  8. youngdemon26

youngdemon26 Mới đăng kí

hình như shutterstock chặn ip việt nam, có acc phải fake ip mới vào được
  9. nha trang

nha trang Mới đăng kí

hinh5s.com ban hinh dung Perfect Money thanh toan. dich vu nay qua nhieu rui ro. co ban nao su dung chua vay. mot so bai viet ve no ko dc tot lam nen minh cu so nap tien vao mat luon nhu tren hinhgiare va tanhin.com
    kiemtientrenmang.org/2013/10/perfect-money-dong-tien-ao-duoc-toi-pham-rua-tien-yeu-thich
    pimpo119 thích bài viết này
  10. yuna1992

yuna1992 Thành viên cấp 1

Mình cũng đang cần, tài khoản cũng còn tiền, mới mua được 2 tấm giờ mất sạch rồi :((
  11. quachdinhphuc

quachdinhphuc Banned

Hiện mình đang bán hình trên trang shutterstock. các bạn có thể tham khảo topic của mình:
    forum.vietdesigner.net/threads/ba%CC%81n-a%CC%89nh-vector-video-shutterstock-com-gia%CC%81-re%CC%89.77207/
  12. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

yuna1992 thích bài viết này
  13. longhoang2805

longhoang2805 Thành viên cấp 2

Mình đang cần dowload 1 file từ trang shutterstock ( id hình 139591670 ) chưa đủ 20 bài nên chưa chèn link đc
    Dowload dùm mình file vector hình này nhen chủ topic. Thank nhiều
  14. mdhgiang

mdhgiang Mới đăng kí

e thấy có bọn ***.com nó cũng giao diện giống hinhgiare mà ko biết thực hư ra sao, bác nào dùng rồi cho e ít comment xem có chuẩn ko hay là fake
  15. N.P

N.P Thành viên cấp 4

#14: ko biết thực hư ra sao nhưng lúc đầu thì domain là muastock.com sau đấy lai mail lại bảo đổi domain sang ***.com, rồi vô ko đc luôn, mail thì lúc nào cũng vô hộp Spam.
  16. Mai Phuong Nguyen

Mai Phuong Nguyen Mới đăng kí

Mã hình: 117621733 ( shutterstock)
    Download giúp mình hình này với bạn chủ topic nha. Thanks nhiều

Ủng hộ diễn đàn