Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mục Recovery trong Lightroom 4

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi congnghethongtin_07, 17/8/12.

Lượt xem: 3,724

1. congnghethongtin_07 Thành viên cấp 2

Các bạn cho mình hỏi sao trong Lightroom 4 mình ko tìm thấy mục Recovery và brightness để chỉnh vùng ảnh nhỉ. mong các bạn chỉ giúp mình.
    chân thành cảm ơn các bạn.

...
  2. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

2 cái đấy trong Lightroom4 đã được thay đổi rôi bạn à :D
    congnghethongtin_07 thích bài viết này
  3. congnghethongtin_07

congnghethongtin_07 Thành viên cấp 2

vậy là những tut dùng lightroom 3 khó làm rồi. chân thành cảm ơn bạn. bạn cho mình hỏi Tut blend màu bắt mắt của anh xirom
    sao mình làm tới chỗ - ở mục detail chỉnh như sau
    thì mình ko thể chỉnh cho một vùng ảnh được nhỉ. nếu mình làm theo bước đó thì mod cô gái cũng bị ảnh hưởng theo luôn. mong bạn chỉ giúp. thanks bạn.
  4. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

theo như mình biết thì lightroom vẫn chưa phân vùng được, chỉ có brush là có thể phân vùng nhưng chỉ chỉnh được những chức năng trong bảng brush được thôi, còn ở ngoài bảng brush thì nó vẫn ảnh hưởng đến toàn bức ảnh.
    congnghethongtin_07 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn