Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mừng sinh nhật muộn 1 năm ngày thành lập diễn đàn Việt Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 27/6/13.

Lượt xem: 12,744

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tự nhiên rạng sáng hôm nay, đang làm việc thì chợt thấy trên News Feed Facebook của mình xuất hiện bài post này của thành viên Dù Kun VietDesigner, và mới ngỡ ra rằng mình quên mất ngày thành lập diễn đàn Việt Designer chúng ta rồi...

Và hôm nay mình quyết định lập topic này để kỉ niệm sinh nhật muộn của diễn đàn, chính xác ngày thành lập diễn đàn chính là ngày 19/6/2012.

Và đó cũng là ngày mình chính thức trở thành thành viên của diễn đàn này, mình là thành viên số 1, còn bạn là số mấy?

Sẵn mình cũng phân biệt rõ cho các bạn sinh nhật của trang chủ Việt Designer là ngày 20/11/2011, là ngày mà tên miền vietdesigner.net được đăng ký, và sau đó hơn nửa năm, do nhu cầu phát triển mà mình quyết định lập tiếp diễn đàn có địa chỉ là forum.vietdesigner.net. Thế nên sinh nhật của Việt Designer khác với sinh nhật diễn đàn nhé! Và tất nhiên sinh nhật của Việt Designer sẽ được tổ chức hoành tráng và quy mô rồi, vì nó mới là chính thức. (các bạn có thể xem lần tổ chức sinh nhật đầu tiên của Việt Designer tại đây)

Thấm thoát cũng đã hơn 1 năm diễn đàn được thành lập, thành công có, thất bại có, gian nan có, lê lết cũng có, và khen chê đều có! Nhưng có 1 điều phải công nhận là Việt Designer chúng ta ngày càng được nhiều người biết đến hơn, dù ít hay nhiều thì diễn đàn cũng đã giúp các bạn có thêm kiến thức về đồ họa, kết bạn được nhiều hơn, và nhiều thứ khác nữa.

Mình hi vọng diễn đàn chúng ta sẽ có những bước đột phá hơn nữa, tuổi đời của chúng ta còn rất trẻ, tương lai sẽ còn những bước tiến vượt bậc hơn nữa. Có thể trong thời gian này nhiều bạn sẽ phàn nàn về chất lượng của diễn đàn cũng như fanpage I Love [Photoshop], nhưng các bạn yên tâm là với tư cách là admin của diễn đàn, mình đã xem nó là đứa con ruột thịt của mình thì sẽ chẳng bao giờ làm cho nó phải chìm xuống đâu, mọi hướng đi mình đều đã vạch sẵn, chỉ chờ có thời gian và cần người tâm huyết hỗ trợ thêm thôi. Thế nên các bạn yên tâm nhé :)

Mình cũng xin nói thêm về 1 số sự kiện mà diễn đàn chúng ta sẽ hướng đến sắp tới, gần nhất sẽ là sự kiện thiết kế áo nhóm cho các thành viên của chúng ta, để sau đó chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi offline hoành tráng nhất, chưa bao giờ hoành tráng hơn, và quy mô tổ chức sẽ là 3 miền. Sau lần offline đó chúng ta sẽ có thể hướng tới nhiều sự kiện to lớn khác nữa, cùng vì mục đích xây dựng mái nhà chung Việt Designer vững mạnh hơn!

Lời cuối cùng mình xin cảm ơn các bạn đã ủng hộ và sát cánh cùng mình trong hơn 1 năm qua để xây dựng nên 1 diễn đàn Việt Designer đông đảo và lành mạnh như thế này! Chân thành cảm ơn các bạn :)

Once again, happy belated birthday to Việt Designer's forum!!!

...
    Đạt Phan, thaituan_boy_dt, LeeFly49 người khác thích bài viết này.
  2. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

Mình là người thích thứ ai ..còn bạn là thứ mấy :-"
    A3ersxSOnesHồng Sơn thích bài viết này.
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có mặt mình luôn @@!, phê =P~

Như vậy là Việt Designer nhà ta đã đi được một chặng đường dài trong suốt hơn 1 năm qua, tính từ lúc trang chủ Việt Designer ra đời, rất nhiều các bạn trẻ có cùng đam mê đồ họa đã tụ họp tại nơi này để cùng nhau chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm, giao lưu lẫn học hỏi về lĩnh vực này >:D<

Mình mong rằng Việt Designer sẽ còn phát triển mạnh hơn nữa, đứng đầu Top với các website về đồ họa lớn của Việt Nam :x. Mình luôn đi theo và ủng hộ nó (đến già)
    pitlamgi, mgr, Chen SirO2 người khác thích bài viết này.
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

sắp có Áo ròi :v màu hỒng kute =))]]]]]
    CHÚC MỪNG SINH NHẬT VDS,THÊM TUỔI VÀ THÊM NHIỀU THÀNH CÔNG MỚI NHÉ
    pitlamgi, mgrHồng Sơn thích bài viết này.
  5. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Chúng ta phải tổ chức cho rực rở mới được ;))
    solo ngỡHồng Sơn thích bài viết này.
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Offline lần này sẽ hơi bị hoành tráng vì có được tài trợ nha các đồng chí :D
    dinhbacvip, VictorSang, Phạm Hiếu7 người khác thích bài viết này.
  7. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi làm sao để xem mình là người thứ mấy?
  8. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Mình tham gia 26/3/13 :)) kể ra cũng học hỏi được rất là nhiều từ Vietdesigner và các anh chị trong forum :D
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

hactyhon để biết được bạn là thành viên thứ mấy, click vào link profile của bạn và xem trên thanh trình duyệt :)

hactyhon thích bài viết này
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

HPBD toàn thể AE VDS :))
    mgrHồng Sơn thích bài viết này.
  11. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

khoảng tháng mấy tổ chức anh nhỉ.:).

Mình cũng rất tình cờ , trên Diễn đàn này chỉ có 1 người biết mình dành tình cảm cho Diễn đàn này nhiều như thế nào.:).
  12. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Mới đầu mình đến với VDS chỉ để tìm tài liệu thôi, về sau tham gia thử thì bị nó cuốn luôn vào, bây giờ muốn ra cũng không được nữa rồi. Mình cũng từng đăng ký nhiều nick trên nhiều diễn đàn khác nhưng VDS là diễn đàn duy nhất mình tham gia cho đến lúc này. Nó cho mình kiến thức & những giây phút rất thoải mái. Cám ơn Dư đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích, cám ơn các bạn đã giúp đỡ thật nhiệt tình. Chúc Vietdesigner ngày càng phát triển và sớm đứng đầu top web đồ họa của Việt Nam.
  13. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

hactyhon , bạn là thành viên thứ 20028
    hactyhon thích bài viết này
  14. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

AmateurTZ chuẩn :like:. Thằng em này cũng có suy nghĩ y như thằng anh :> Đơn giản là vì Việt Designer nó là website đồ họa có giao diện đơn giản, nhưng bắt mắt kèm vào đó lại chuyên về là chính Photoshop nữa :D
    mgrAmateurTZ thích bài viết này.
  15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Hiu hiu, đừng off vào tháng 7 nhé, lúc ấy đang vi vu du lịch anh ạ . :D
    mgr thích bài viết này
  16. hactyhon

Ban đầu tham gia diễn đàn cũng là do xem ảnh chụp thấy cũng muốn bon chen. Giờ bon chen vao rùi học được nhiều thứ hơn ngoài chụp ảnh + giao diện diễn đàn dễ gần gủi hơn loại cổ điển tông màu xanh, nền xanh. :like:
  17. hactyhon

Đã nhìn được số, 20028, cám ơn AD và bạn paygate591
  18. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Đừng off tháng 7, tháng 7 e về núi =)))
    solo ngỡ thích bài viết này
  19. Tạ Danh

Tạ Danh Thành viên cấp 1

HPBD cả nhà :D VDS thêm tuổi nữa ace thêm nhìu kinh nghiệm trong vĩnh vực đồ hoạ nữa =D>=D>=D>
  20. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Chúc mừng 4rum một tuổi mới phát triển bền vững hơn, rộng rãi và hoành tráng hơn.
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn